Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Hà đông nhà bố xa hơn nhiều long tân đây các con ??

5 Likes

hài cãi nhau nhưng thứ éo thuộc về mình chán thật

Liên doanh vs 1 công ty đủ năng lực vẫn thầu đc mà chú :slight_smile:

t bảo m sang đó mà tìm hiểu nhé, đi tìm dự án đi cưng, cái ảnh t chia sẻ có từng khu đấy sang đó mà tìm hiểu nhé

chán các chí phèo quá

Não lợn. Bố đéo nói vốn chủ sở hữu. Cái đó 2 công ty chập lại ok. Nhưng VPH mày 10 năm nay lý lịch làm ỉa ra quần , đéo đc dự án nào hoàn chỉnh đủ cả bàn giao, quyết toán với nhà nước…cái nào cũng dở dang, chậm, treo, bán chui., vi phạm nghiêm trọng…nó kí cho mày đủ năng lực để vào lò à ?? Mày có hiểu gì về chính trị ko ??

4 Likes

Giá đất VPH khủng quá a7 ơii kkkkm

Đọc bctc chưa… tương lai vẫn sẽ là siêu cổ thôi khà khà

Nhìn bảng giá đất đang bán trên kia anh em muốn nói gì vPh không đất nền đó. Xây lên nữa thì chắc rẻ lắm kk

Từ năm ngoái nhưng giờ chắc k còn giá đó

Dự án vừa và nhỏ đã sai phạm, bôi đen lâu nay. Giờ chắc nó ký dự án “khủng” thì có bị dí súng. Trừ khi thằng ký thích chơi cảm giác mạnh, tàu lượng siêu tốc haha

Okk em

Đôi lời những anh em đang cầm DIG. Hiện tại vốn hoá dig 52k tỷ và anh em siêu kỳ vọng vào 360ha long tân ( gpmb 170ha còn lại chưa gpmb) nếu theo a7 siêu kỳ vọng 100tr/m2 ở long tân thì cứ cho là ăn 170ha đi chưa rõ pháp lý chủ trương dự án( coi như cấp phép chủ trương đi) anh em nhân lên và trừ tiền sử dụng đất, VAT… thì đúng là còn cái nịt. Chưa tính tiền gpmb giờ là cực khó. Nhưng dig vẫn còn lên theo cá nhân

VPH sắp tới sẽ hút mọi dòng tiền. Kkkk

Chúc a7 ngon giấc nhé…mãi là anh em chúng ta cùng giàu

hix, Khu Phú Mỹ sát bên Phú Mỹ Hưng, Đường Hoàng Quốc Việt là đường lớn, nó liên thông Quận 7 xuống Huỳnh Tấn Phát, đi xuống Phú Xuân - Nhà Bè, mà các bác chê được thì cũng chịu. muốn dìm phải có căn cứ nhé

VPH làm dự án CTC Long Trường, sắp xong rồi, chuẩn bị book tiếp lợi nhuận đấy.

Con hàng này chưa xem chất lượng tài sản, nhưng thấy công ty dính phốt lãnh đạo nên k hào hứng lắm. Tùy khẩu vị rủi ro của các anh em!

thời giá còn 4-5k, mỗi ngày ra biết bao nhiêu tin, kinh khủng hơn bây giờ nhiều, nhưng vẫn x4 đến giờ đấy, mỗi lần lên giá, mỗi lần tạo mặt bằng giá mới, nhà chủ tịch cầm hơn 40% cổ, ko bán ra.
thấy sao???