Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

đây nhé A7. Dự Án CTC Long Trường - Quận 9, khu vực đất sốt xình xịch liên tục mấy năm qua. giờ là thành phố Thủ Đức- đất vẫn lên hàng ngày nhé, xem cái này có ra hồn k, chuẩn bị book tiếp lợi nhuận cho cổ đông ăn

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh

1 Likes

Ok, DXG lãnh đạo lướt sóng đánh úp cũng ác mà giá cp vẫn lên ầm ầm. Dù sao anh em cầm mà cứ có ăn là đc. Có cái nếu là mình thì cty dính phốt lãnh đạo mình sẽ không động đến. Mình thích những cty lãnh đạo có tầm nhìn và đàng hoàng!

1 Likes

Càng tìm hiểu càng thấy quỹ đất dig chỉ bằng 1/30 vph https://m.cafef.vn/vdsc-dinh-gia-co-phieu-dig-khong-con-hap-dan-gia-muc-tieu-hop-ly-chi-la-36100-dong-cp-20220107221107153.chn

https://m.cafef.vn/vdsc-dinh-gia-co-phieu-dig-khong-con-hap-dan-gia-muc-tieu-hop-ly-chi-la-36100-dong-cp-20220107221107153.chn. Khú khú

Bạn nói tôi cứ thấy có mùi. Bạn nói mấy câu đầu tôi cứ tưởng bạn là người biết, người từng trải. Mấy câu sau thì lộ rõ bản chất để tử A7 và cay cú

:grinning:

Bọn trẻ trâu bơm.vá VPH này nó méo hiểu gì về chính trị. Toàn bọn bơm vá ngu ngu bò. Người ta làm quan giờ ai cũng sợ trách nhiệm, sợ sai phạm , sợ lò… Nên như Mường thanh lắm phốt giờ ko ai dám kí đình đốn 5-6 năm nay. VPH cũng thế, ngồi đó mà mơ dự án kkk

6 Likes

Trên trang lotteland.net , tự nhận là của Lotte Land, đơn vị này cho biết dự kiến sẽ mở bán 209 căn Townhouse, 70 căn Shophouse và 32 căn Villa tại dự án Nhơn Đức vào quý 3/2021. Dự án này có vị trí tương đồng với dự án mà An Hưng làm chủ đầu tư.

Kaka. VPH càng tranh luận càng thấy sáng như viên ngọc. A7 phản biện VPH toàn tự vả vào tư duy đầubtư củ mình dạy đệ tử thế nhỉ. Tù mù mới ngon cơ mà. Chém chết bọn chiên za Media các thứ nhưng lại lấy mấy bài Media bẩn để đuổi PYN từ đời nào để noia đi nói lại

7 là thằng mõ đi làm thuê thôi xem cách nó 9 chim kiến thức nghèo nàn

VpH đã được tháo gông rồi thầy, cho bán hàng bình thường, trước thời hạn án phạt 7 tháng.

Cẩn trọng "cơn say" cổ phiếu DIG. Khú khú

7 nó hô dig này nọ đọc xong 7 lạnh toát Cẩn trọng "cơn say" cổ phiếu DIG

BỪNG SÁNG KHU ĐÔNG :grinning: :coffee::sunflower:

1 Likes

Mấy chiên za kiểu này A7 chấp hết. A7 chỉ sợ chiên za Media VPH thôi bác ơi :rofl::rofl:

Thằng này fake a7 thôi. Mõm biết gì đâu, kiến thức nông cạn, xong lấy dẫn chứng toàn lôi media cũ rích ra chê,

A7 thì ra rả hô mua kỳ vọng tương lai. Quá khứ như nào kệ bố nó, thằng loằn a7 mõm này thì cứ nhai đi nhai lại 10 năm trước

A7 thật đấy bác. Lúc trc do cảm xúc và chưa tìm hiểu về VPH nên quen thói chửi thôi. Tìm hiểu rồi thấy VPH ngon thật nên vớt vát lại bằng các Media của các chiên za :rofl::rofl::rofl:

A7 trước nay cực ghét media nhé, chứ thằng này mõm núp lùm thôi, kiến thức nó truyền đạt quanh đi quẩn lại chỉ có nào là thiên thời, nào là thập kỷ bơm tiền, chứ nó biết gì đâu

ủa còn bác núp gì mà kêu anh Bảy núp lùm? - Chính chủ do f247 duyệt nhé!