Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Mấy con bò bơm vá VPH chúng mày phải hiểu rằng lãnh đạo TPHCM liên tục bị kỉ luật, truy tố vì vi phạm đất đai. Nên giờ họ sợ đã đếch dám kí bừa vì sợ trách nhiệm. Trong khi con bệnh VPH chúng mày tiền sử suốt ngày vi phạm, sai phạm nghiêm trọng, lên thanh tra chính phủ, lên báo công an nhân dân, ầm ĩ các đài báo thì chúng mày chỉ có đứt. Đừng mơ ai kí

4 Likes

Não mày có nếp nhăn không???
Thế xác thực xong nó k được cho người khác dùng à,
Mày xác thực hộ tao cái

Xem nó bắn chim YouTube là biết nó không phải fake

Nick nó f247 xác nhận chính chủ

Tao cần gì uy tín , ơ đm thích khịa thế thì mày nàm thao???
Chứ tên bà già tao là A 9-2 đấy mày chửi đi đmm

Chửi hay nhưng đúng cmnr

Thế mấy ông buôn sim hay cho thuê xe cũng chính chủ vậy, nhưng người dùng sim hay ngồi trên xe có nhất thiết phải chính chủ không bác

A7 live thì đó là A7 thật
Còn quả kèo gõ phím thì khác 1 trời 1 vực về kiến thức, chỉ lên google tìm link media là đã thấy éo uy tín rồi, lặp đi lặp lại các câu từ cũ mèm

e thấy con vph này giống con vcr năm xưa , mặc dù hàng lởm nhưng xuất hiện kỳ vọng đc gỡ pháp lý thì nó bốc đầu thôi , nhưng sau đó có gỡ đc ko thì mới tăng xa hơn đc

thế thì đầu tư vs kỳ vọng vào nó có thể coi là canh bạc quá mạo hiểm, chưa kể nếu kỳ vọng kiểu đó thì khác gì mua FLC nhưng kỳ vọng vào Quyết quay lại làm người tử tế

Thị trường hết hàng rồi hay sao mà đâm đầu vào hàng dn dính pháp lý , tao sáng flc nhà a Quyết đánh bạc đây

Vl. Dính pháp lý nhưng đấy là nó còn trưng ra cho thiên hạ thấy. Mấy cái doanh nghiệp tưởng là sạch, nhưng cho một đám đi hô hào, lùa gà- phân cấp từ quản lý đến trông cửa, bctc thì trộm cắp. Loại đấy mới ko đầu tư dc

Loại đến cái tên ,cái mặt con mẹ mày đẻ ra đặt cho mày ko dám dùng, dùng nick ảo nick giả ng khác thì mày sủa ít thôi ko cả diễn đàn ae nó ỉa mõm con mẹ mày.
Tao có loại bạn bẩn hèn như mày tao đào mả mẹ mày lèn ỉa một bãi vào mõm rồi từ biệt đéo bao giờ thèm giao lưu loại tiểu nhân. Mày cẩn thận với lũ bạn mày đi !

2 Likes

Ngay cả cái tên cũng nhái theo người ta, ko đặt đc cái nick đàng hoàng thì nhận định phản biện cái gì

Gớm đã dính pháp lý dấu thế nào dc mà trưng ra , túm cái váy ko thiếu gì chỗ chơi mà phải nhảy vào chỗ rối như canh hẹ

1 Likes

hỏi chấm mày luôn???

Bác A7 có cần Em gửi ti tỉ cái sai phạm của CEo vs DIG lên đây cho bác đọc lại không?;:joy::joy::joy:

Ờ. Não mày chỉ đủ phân tích cái tên, nên cũng ko cần phí nhời

Có mới nói nhen, quân tử nhất ngôn. Ae hóng chờ bác!

Sư mày. Lấy cái ảnh A7 , mày càng nói càng thấy ngu. Ak mà thôi, hàng bám đuôi, dựa hơi như mày cũng chỉ dc thế thôi