Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Hết vốn hay sao mà nói chuyện kiểu bất lực thế

sai phạm đâu nữa A7, em gửi A7 tham khảo

Oh. Hết thật. Thế mà cũng biết. Đệ A7 có khác, giàu sang mõm

Sọc nhanh đê, giá này hơi cao nên các anh chưa muốn mua. Chịu khó làm công cho các a

Mà ng ae chắc đệ mõm, đệ thằng fake a7 thôi chứ nhỉ

Ha ha ông 7 nhiều đệ thế à :rofl: lập cái nick chính chủ đi

Bác lấy link media lên lại bị nó gọi là đạo nhái content của nó
Ngoài chửi lôm côm ra e vẫn chưa thấy nó có cái ý tưởng nào ngoài móc link media từ đời nào rồi xong rồi chê bai
Trong khi A7 thì nói quá khứ như nào k tính, tính tương lai, mà thằng mõm này lại cứ lôi chuyện xa xưa áp vào hiện tại

Với 1 member vip của voz và xamvn như e thì e khịa cho thằng fake này tức c.ứt dồn nên não

2 Likes

Tên nick của ng ae đây chắc là tên khai sinh luôn nhỉ? Ảnh đại diện chính chủ thì hơi buồn cười

Bác lên gg mà xem :joy::joy:

Phải rồi bác ạ. A7 toàn tự vả mặt mình :rofl::rofl::rofl:

Ít ra ảnh ko nhái tên người khác, còn chơi ck quan điểm của thiếu gì mã mà đâm đầu vào dn dính pháp lí

A7 giờ éo dám chê quỹ đất của nó rồi vì khủng quá. Giờ lôi pháp lý để chim thôi mà trên sàn con mẹ nào chẳng dính pháp lý đúng không anh em

3 Likes

Lập nick đi khịa thôi, nhái tên cái thằng giả danh A7 cho nó có tính cà khịa thôi. Thằng nào chả fake. Ở đời dính pháp lý là chuyện bình thường, chưa dính cũng ko có nghĩa là ko sai phạm

Gọi nà tự ỉ.a tự ăn
Đấy là anh em vozer hay nói thế
Còn e thì cũng “hùa” theo thế

Bác trên xamvn có mối nào ngon chỉ ae phát đê

Yên trí bác ơi , e gọi 500 a e vozer vào khịa thì bất lực với ngôn từ ngay

Đây là diễn đàn chứng khoán , mình nên lịch sự bác ơi , không nói tục chửi bậy nhé
Đấy là người khác nói thế
Chứ e thì cứ phải troll cho nó biết như nào là đỉnh cao của ngôn ngữ

Hàng a7 thì t éo thèm chim luôn l14 ceo giá thì ảo. Còn con dig dư địa hơn 1 tý éo thèm chim lên google tra ra đầy

Ae inbox riêng nhé. Bác có vẻ cũng ko ưa bọn giàu sang mõm, tri thức kiểu đa cấp nhỉ. Đanh đá phết

1 Likes