Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Lại thêm 1 thằng thông minh mõm.

Chiên za đây rồi. Học mót ở đâu đấy?

Kaka time chúng mài cãi nhao anh giờ mới uống tút lút về thấy các chú vẫn hô , hỏi thật nhịn cơm trưa cạnh cmt để trả lời à

Cứ tận hưởng đi, mấy thằng mõm thì hay khoe này nọ, tả vờ mình sống an nhàn thảnh thản lắm cơ.

Còn lấy tên nick như ku em ấy ảnh nói thật hèn quá hèn

Tui ko biết tn chứ tui gọi cho 4,5 người đội kinh doanh bđs, ban tài chính thì cả 4,5 người đều nói VPH làm ăn chộp giật có tiếng, thậm chí còn còn mua bán kiểu như Alibaba lúc trước, ae thiếu gì con đầu tư mà phải đi vào cái con đầy thị phi, mang tiếng như thế, nếu ko thích dig ceo thì thiếu gì con có tên tuổi khác, ít nhất cũng mang tiếng là công ty chộp giật, thị phi các kiểu

1 Likes

Anh mài uống mút chỉ giờ mới về vào chém gió cho vui thôi . Chốt thứ 2 ảnh ủng hộ 1 K VPH

Kinh. Ko biết học mõm ở đâu, giờ có cả giấc mơ thanh cao. Giàu sang, trí thức, thiên thời, quân tử- thấy người ta nói cũng học mót.

còn ae có thể ko tin A7, muốn chưngs minh thì có cách như tôi nói đấy, ra Savill ấy, nó là thằng nghiên cứu và định giá hàng đầu, bỏ vài trăm củ ra thuê nó, muốn biết ngõ ngách gì nó biết hết, làm xong lấy cái bản đó up lên là rõ ràng, nhiều tập đoàn lớn nó vẫn nhoeg bên Savill đó

Anh mài ko thừa tiền nhưng vẫn biết ban cho mấy con clone chúng mài 1k VPH coi như đánh lô chứ mấy mà phải xoắn

Tui cũng chỉ nghe thôi, nhưng 1-2 người nói thì còn nghi ngờ bảo có thể họ nhầm nhưng hỏi tới 4-5 người đều như thế thì phải xem lại tại sao nó như thế.

Nói thật ae ko có cp nào xấu đẹp để yêu ghét , nhưng với bọn đéo có cái uy tín clone hô hào mà xuống tiền thì nói thật chỉ là thần kinh

nghe người

KHL nói nè bác

Mày về bàn thờ con mẹ mày hỏi nó, mày trình hèn kém ngu si phải đi lập nick mạo danh ng khác để lừa xem con mẹ mày có xứng đáng bị ae nhét cứt vào mõm vì đẻ loại đê tiện hèn hạ như mày ko ??

2 Likes

Bọn ảo tưởng thì lại hay nghĩ đến chuyện đi ban phát. Giống bọn đa cấp nói đến chuyện tương lai lắm. Ko cần phải tự an ủi mình thế đâu

Thôi thôi. Mày cứ bám đuôi các anh để chứng tỏ cái gì? Để thanh minh mày ko phải hàng fake ak?

về bàn thờ hỏi cụ nhà mày đi, có tiếc vì đẻ ra thằng ăn ké, ăn bám không?

Bố nói cho clone cho vuông này mày tạo nick tên như thế đã mất điểm rồi còn chưa nói đói thối mồm chực chờ cmt, thôi anh bú bia rồi anh ngủ nghỉ đã

1 Likes

Khải Hoàn Land à, tui hôm nọ tui gọi cho bên đó đó, làm Ban tài chính KHL, nó là những thông tin mà tui đã cập nhật từ hôm trước, muốn biết rõ phải nhiều chiều nhé

Mày về tao gửi lời nhắn con mẹ.mày, đẻ loại mày nhục nhã rồi tất cả họ nhét cứt vào mõm cho mà khổ. Bảo nó chết đi đỡ nhục.
Con người sống phải ngẩng cao đầu con ạ