Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Ak, giờ mới biết trong lúc ôm mộng Chờ đợi giàu sang thì đi học chửi đấy. Kẹp hàng ak? Đang mơ bị gọi dậy ak? Tốt nhất là bằng lòng với chính mình đi, trời cho thế thì chỉ dc có thế thôi, đừng gân guốc lên làm gì

hố hố, ỉa vào mõm mày! hố hố

Kinh đấy. Cứ gân cổ lên, cố nữa lên. Cũng ko làm mày biến thành a7 thật đâu. Bằng lòng với địa vị của mày đi

lãnh đạo là cấp nào bác- sếp trực tiếp hay tổng giám đốc hay chủ tịch.
Nhà chủ tịch cầm tỷ trọng hơn 40% đó
Còn đồng ý cấp trung của VPH cũng k xuất sắc so với 1 số công ty tương đương.
Những rõ ràng là đang thay máu.
DIG CEO VPH đều ngon tất, lên hết nha bác. Nhưng VPH 2022 rất sáng, nhiều tin cực tốt chờ phía trước.
Nội vụ việc được tháo gông từ 2/12/2021 trước hạn 7 tháng cộng với từng đường đi nước bước của VPH đều dần lộ ra, đây là 1 siêu cổ có thể x 5 từ giá này nha Bác

Cũng biết tỏ vẻ là người bình tĩnh đấy. Kẹp hàng nó hại thần kinh lắm, đặc biệt với bọn thần kinh yếu

@suzy mod xem xét khoá nick một số phần tử đeo bám vào phá hoại topic người khác ngôn từ thất học , mod xử như bên diễn đàn khác là diễn đàn sẽ là nơi xd ptkt trao đổi thay vì khẩu mồm

tui đã nói r, tui ko phủ nhận về quỹ đất của VPH mà cái tui muốn nói là VPH dính quá nhiều tai tiếng, dự án thì vướng nhiều vè pháp lý, cách làm ăn chộp giật, ko đáng tin. Còn nếu các bác cứ tính Quỹ đất ra mà ko cần quan tâm tới pháp lý, khả năng thuẹc hiện dự án, bán hàng thì cũng tui cũng chịu, bãi đất to đẹp mà nằm im thì cũng chết

Đã nói não mày chỉ dừng lại ở việc cái tên thôi. Nốc bia rượu vào thì giấc mơ mới đẹp. Chịu khó vào ko tỉnh nó khác đấy

Khóa phải khóa bọn nick nặc danh c.hó giấu mặt

2 Likes

Mày lại soi gương ak?

Dính thế mà nó gấp mấy chục lần ceo dig ko dính thì vài trăm lần khú khú

Thằng này tên là thằng nào

những cái bác nói ai đầu tư search qua là biết- tin xấu đầy- nhưng vì thế mà cũng phản ánh vào giá rồi đó, giờ mới còn 1x.
sắp tới thay máu, lãnh đạo người ta cũng thừa thấy được vĩ mô, thấy cơ hội nha bác. họ cũng sẽ thay đổi tư duy để thích ứng.
Việc bắt tay với Lotte là 1 tư duy đúng khi phải tận dụng đòn bẩy vốn, đòn bẩy triển khai, đòn bẩy thương hiệu. VPH họ dám làm để triển khai những dự án về sau tốt hơn. đất họ còn nhiều lắm

Bố nói thật nhé.
Mày hèn thua cả con c.hó.
Mày có thấy c.hó con nào cúi đầu giấu mặt đi cắn như mày ko ??
Thằng bố con.mẹ mày trên bàn thờ cũng thổ huyết vì nhục nhã đẻ loại mày đó

2 Likes

Mày lại soi gương rồi. Nghiện soi gương chỉ có đàn bà thôi. Fake lại còn lắm mồm

điên điên

Anh mài nói 1 lần nữa cái tên nó ko quan trọng nhưng cái cách mày lập nick như vậy đủ nói lên tố chất con người mày. Đưa tk mày lên ck cho vài trăm K ? Anh bồi dưỡng chỗ mày nói sai = ■■■

Con tao tao dạy nếu đủ bản lĩnh cắn người khác thì lộ mặt ra hãy cắn, còn cắn trộm chỉ là loại hèn hạ ô nhục tổ tông dòng họ

6 Likes

Có tí tiền vào nói hách phết. Hoá ra lên đây chứng tỏ mình có tiền. Thiếu cái j thì phải cố thể hiện cái đấy. A ko có nhu cầu khoe tk.

tui nói bác bảo thủ nó ko sai, bác muốn biết chứng minh để mn bên có cái nhìn nhận thì bác nên bỏ tiền ra thuê bên độc lập nhé, Savill, Collier….Chỉ có đieeuf bác có thuê hay ko thôi, VPH nó tai tiếng cả chục năm r nổi hết trên mặt báo, nội cái điểm này nó hơn hẳn DIG CEO r đấy, một cái thằng mà mới thò mặt ra mà người ta bảo là thằng ăn cắp, ăn trộm thì bác hỏi ai muốn chơi nữa, về phía ngân hàng thì tui chịu nhé, chỉ nghe tên bị dừng kinh doanh là đã ko đur tin tưởng để cho vay r