Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Nhưng anh thích được chưa ,

Kể ra thì nói chuyện với cái thằng fake ảnh người khác như mày cũng nhạt.

tui ko search, tui gọi điện trực tiếp nhé, người ta làm trong ngành bdss trong sài gòn nói vs tôi đấy

được 9 like, ngu như ■■■

Tuỳ em thôi. E cứ chứng tỏ, biết đâu nó lấp đầy dc sự sáo rỗng trong em

Có mấy nick nãy nó chấp cả thằng bố con mẹ mày đội mồ nhảy bàn thờ dám công khai cắn đấy

4 Likes

Dm nhìn gạo cội tích xanh vẫn bảo fake thì chú chỉ là não tôm

A ko cần like. E có nhu cầu thì cứ chạy theo việc đó. Nhiều like có thể giúp em khỏa lấp sự tự ti đấy

vâng, ý tôi là vụ bị đình chỉ (dính pháp lý). search có hết mà
còn vụ hỏi đất đai thì bác nhờ hỏi cũng thấy rồi đó
còn vụ người trong bds chê, thì tôi cũng cung cấp cho bác một gốc nhìn của người chuyên bán hàng cho VPH đấy
tóm lại là tù mù thần chưởng mới ngon
nhà chủ tịch cầm tỷ trọng lớn- liên tục mua vào từ đợt ra tin đình chỉ.
Giá 1x với VPH quá rẻ

1 Likes

Nghỉ trưa đi, anh cũng sung sức quá! Tối lại lên pic tiếp nhé! Hô hô

Bác gọi cho những công ty nào thế?

Khải Hoàn Land đó em.

1 Likes

Cái này mình đồng ý với bạn . Thuyền lên nước lên xu hướng bds trong chu kì tích sản rất OK nhưng vào lúc thấy 1 số thành phần xxx lần thấy mệt ảnh hưởng đến mọi người , ngứa mồm thì phải chửi thôi

vâng bác, với vốn hoá hiện tại của các dòng BDS nói chung đều còn rẻ hết. so với các ngành khác.
Vì thế mà Tôi rất thích khi A7 hay so dòng BDS với Banks Chứng Thép.
Còn với các cổ hiện tại- team A7 Index hay VPH đều ngon hết.
Tuỳ vào gu của từng người
Tôi ở Sài Gòn- có biết các khu của VPH và cũng tìm hiểu qua- thấy giá còn rẻ quá, nên dại gì k mua nhỉ

2 Likes

Ở cái giai đoạn nhiễu nhương này bds là chỗ trú ẩn tốt nhất ko phủ nhận điều đó. Tôi ngoài Hà Nội nhìn khu thanh hà đất đẹp hạ tầng giao Thông đẹp vãi mà vẫn bị kẹt 2 căn cc , cho nên dn tốt uy tín mà đầu tư

Đã bảo rồi, trình em chỉ dùng mắt suy nghĩ thôi

Nói càn lắm. Fake ạ

với các dòng BDS mà cp đang có giá từ 3x trở xuống. VPH là ngon nhất. kỳ vọng tốt
có thể sẽ về đỉnh cũ sớm nhất dòng luôn ấy chứ (đỉnh đợt 10-11/1)

1 Likes

Anh bảo rồi xu hướng bds rất tốt nhưng chú cứ nổ cái tk đói ăn anh ck cho chú vài tr K cà fe , chứ cái nick tạo tên tick xanh chú bảo fake anh ko chấp

Kaka. A cảm ơn. Cố tỏ vẻ mới kinh. Giọng bọn não đa cấp ko trượt đi đâu dc