Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Anh nói chú nghe ck anh có vài chục tr gọi là bỏ vào giỏ để có chỗ mở đt xem cho nó khí thế gọi là theo dõi. Anh vẫn đi làm như những ngày khốn khó chứ ko sống với ck

Suy nghĩ nhiều làm gì, có cố tỏ vẻ cũng ko làm mình giá trị hơn đa cấp dc đâu. Thôi a thua, họng a ko khỏe bằng các em dc. Em cứ ngồi tự thỏa mãn và đắm chìm trong giấc mơ sang giàu đi nhé

Kkk ảnh hỏi thật ku em suốt ngày coi bảng xanh tím chú thất nghiệp à

Đeo bám theo a , cố tỏ ra sang chảnh cũng ko làm a quan tâm lắm đâu.

A thua rồi mà, a có dám đóng thùng sơ vin cắp cặp cố tỏ vẻ giàu sang thừa tiền đâu.

Anh còn thiếu khoảng 15 người làm thì công dự án về mảng đá granite lượng ko nhiều 10tr/ tháng ảnh bố trí chỗ chú dc :joy:.quan trọng phải biết việc

Oh việc ai ng đấy làm, tiền ai ng đấy biết. Chú cứ khoe đi rồi sẽ có ng trầm trồ. Thiên hạ biết mình là ng có tiền oai lắm phải ko?

Chú ngu bỏ mẹ có tiền vẫn làm phiền dc thiên hạ, chú cứ nghĩ tiền là giấy à

Có tí dấm vào khoe nó tự tin và bạo mồm hơn đấy. Lại còn nghĩ mình thông minh hơn nữa cơ

inbox riêng nhé, tui ko ghi lên đây đk

Anh cảm ơn t7 cn là ngày chém gió , chú nghèo ảnh có thể giúp tạo đk có cái cần câu

Thôi a ko đôi co với em nữa. Giải trí thế đủ rồi. Bọn đa cấp a chỉ trêu tí cho vui thôi. E cứ tự sướng đi. Tư duy bằng thể lực và dấm a theo ko kịp

Nhưng em cứ thoải mái bám theo , khoe giàu có các kiểu. Có nhiều người đọc cho em vui đấy

Thế dm chú nhầm rồi đấy kí tá mà ko có chút dấm với tay vịn anh đố chú cầm dc tờ giấy có chiện về cất két đấy

Khổ. Nghĩ cũng tội. Chắc kiếm dc tiền cũng vất vẢ. Đáng ra a phải ăn ủi chú mới đúng. A xin lỗi nhé

Ô chú em nghĩ tiền là giấy lộn thì chỉ có đi ăn cướp với lừa lọc thôi, để chú câm cái họng lại anh nhiều ko có nhưng vài tr K ảnh cho chú tiền cf và ăn chiều

E uống ít dấm thôi. Lâu dài nó ảnh hưởng đấy. Tội quá

Thế chú e ko có chym thì anh cũng chịu , đàn ông ko dấm thì hỏi phụ huynh em có phất dc cờ ko

Có người kiếm tiền ko cần dùng đến dấm, cũng ko cần ăn cướp với lừa lọc. Nhưng chắc em cũng ko hiểu dc. Thôi cho a xin lỗi. Tội thật

Con giời về lùa cả họ vào mà xúc nha. Đừng lùa F0 tội người ta