Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

A dùng dấm khi a vui thôi, hi vọng ko cần dùng dấm để kiếm tiền. Hại lắm

■■ . Chú em là tấm chiếu mới à nếu khai thật ảnh có thể thông cảm. Chứ làm dự án noby ko có dấm chỉ có thể chú em chạy grap

Em có vẻ làm ăn cũng nhớn đấy, lại có thể lực, còn có đam mê với dấm. Chắc còn thiếu sự trọng vọng của xã hội phải ko? Cái đấy từ từ thôi. Ko nóng vội dc

Thôi chém cho vui , nếu cần việc sáng mai ra cổng số 4 nghĩa trang văn điển nhìn ai đi con way tàu chú mạnh dạn tiến lại gần ảnh bố trí cv cho

Thế còn gì bằng. A cũng hết thể lực nc vs em rồi. Chúc em thành công để có thể nở mặt mũi với đời. A nói có j đúng cho a xin lỗi nhé

T nói thẳng a7 là dù a7 có chê thì éo cản được dòng tiền vào cổ ngon hấp dẫn đâu mà cổ kẹc nào cũng chê trừ mấy con hàng mình ôm thì khác éo thủ dâm. Tiền nó đang chảy về VPH cực mạnh bằng chứng a7 hô khắp diễn đàn hô bán VPH nhảy vào hẳn room cổ đông vph để hô bán nhưng cổ giảm tý nó lại tăng cay quá éo làm gì được chim bằng mọi giá kkkkkkkk

Anh nói trước chú cv xách Xô và đc xi ốp mộ nghe đừng kì vọng quá nhiều chiều khỏe với hàng xóm

T nói thẳng a7 là dù a7 có chê thì éo cản được dòng tiền vào cổ ngon hấp dẫn đâu mà cổ kẹc nào cũng chê trừ mấy con hàng mình ôm thì khác éo thủ dâm. Tiền nó đang chảy về VPH cực mạnh bằng chứng a7 hô khắp diễn đàn hô bán VPH nhảy vào hẳn room cổ đông vph để hô bán nhưng cổ giảm tý nó lại tăng cay quá éo làm gì được chim bằng mọi giá kkkkkkkk

1 Likes

Thôi khuyên chân thành 1 câu cổ vhp đất bạt ngàn trung tâm Sài Gòn nhưng cờ nhon như chú hót nhiều pic quá tác dụng ngược lại . Cứ đánh bạc như cổ ảnh Quyết xanh chín khéo lại hay

F0 giờ dễ bị lùa lắm chắc, ko thấy người ta phát biểu đây à

Bác chủ Pic phân tích VPH tùe đầu- lật lui lại xem, rồi nên đi khảo sát một số dự án VPH để xuống tiền nhé- nhanh còn kịp.
Sắp tới tiền thông mình đổ vào như thác rồi lại vào khen ngon

Thuê dc ít ng làm công nghe oách phết. Em phải khoe nhiều vào ng ta mới để ý

Chốt lại nhé chú em cv ốp mộ chú chỉ việc đào xi cát 10tr/ tháng

A cảm ơn nhé. Doanh nhân ló có khác. Nghĩ tội thật

Ngon thì mời các cụ cứ xơi.

Nếu chú chê ib số tk ảnh chuyển chú ít tiền cf :nerd_face:

Chém gió vẫn phải uống

Oh. Dấm vẫn chưa tan ak?

Nhất trí bạn đầu tư hô hào cũng phải bỏ vài triệu thuê thằng grap nó chở đến tận nơi, ít nhất gặp ảnh bảo vệ xin chụp vài tấm hình đi loanh quanh hỏi quán trà đá đất khu này giờ bao nhiu/m2 , tiến đến tìm mọi Thông tin về dn và lãnh đạo mới có cái mà hô , chứ hô cứ đứng ở chỗ đẹp nhứt thành phố chỉ đất này của anh sắp triển khai rồi giáng hồ nó đấm ko trượt phát nào

1 Likes

A7 đừng dính bẫy của bọn nó.họ cứ câu kéo tào lao để có chuyên thôi. Họ là dân chửi thuê đấy.không biết mỏi đâu.

:rofl::rofl::rofl: m