Siêu shock - Vén bức màn thương vụ MA bí ẩn nhất và lớn nhất Việt Nam: CII - NBB- VCI - Rifeco

E thấy rồi. Tại e gà k biết🥲🥲

e mua thêm giá 40 cũng hơi đứt tay xíu :grimacing:

Để mai đặt ATO thì có giá ngon hơn rồi.

e lại nhanh nhảu đặt lệnh từ sáng :))

X10 thì 3x hay 4x có gì khác nhau ạ? Hihi

1 Likes

Thị trường khốc liệt nên cứ cẩn trọng ạ :3

bắt thêm 1 ít giá sàn, hy vọng mai ngóc lên, xuống thì hốt thêm :rofl:

tuyệt vời quá bác, em gà con, ko biết bác nào táng 20k giá sàn vào đầu :innocent::innocent:

Chuẩn bác
Ha ha

Hnay em xin được ba má 100 chai cứ xúc 2500 cổ Cii giá sàn đã
Hết tiền roài mai ngồi xem thoai

Sàn là xúc, sàn là xúc, xúc đất VÀNG Thủ Thiêm

M cạn tiền r nhìn mà thèm

Đã có nhà nước, Tân Hoàng Minh, ông chủ người Hoa định giá đất Thủ Thiêm, định giá Cii roài
Tự dưng cổ đông Cii có người giúp định giá cổ Cii haiz

https://vietnamnet.vn/vn/tuanvietnam/dachieu/dau-gia-dat-thu-thiem-het-thoi-ban-dat-cong-gia-re-801365.html

1 Likes

hình ảnh
Em đang ăn cơm với ba má có mấy thím tài phiệt xông vào nhà mình ( đất Cii) định giá đất Cii cả chục tỏi đô la mỹ kim mà em tí sặc rơi cả bát cơm

3 thím NN l, Tân Hoàng Minh, chủ người Hoa giúp Cii định giá đất roài, cổ đông Cii cứ kê cao gối ngủ thoai

Uy tín quá anh. Mừng nhà mới👍. T3 có bia là e đang say đây

Vẫn đầu tư theo thuyết âm mưu vậy anh. Hãy tập trung vào phân tích tài sản, kế hoạch phát triển, dòng tiền tương lại.kk

1 Likes

Mấy PIC mà, PiC này thì nội dung chính chốt lại là kêu gọi cổ đông đoàn kết để cơ cấu cổ đông ngày tốt hơn. Đi xa thì đi cùng nhau.

9 Likes

Nay có mấy bạn vào fb em hỏi có nên chốt cii k. Cả ceo nữa. E lại khai sáng cho. R bảo vào f2;7.com tìm anh detuA7 đọc xong r muốn bán thì bán​:joy::joy::joy: