Siêu shock - Vén bức màn thương vụ MA bí ẩn nhất và lớn nhất Việt Nam: CII - NBB- VCI - Rifeco

TT, CP có lên có xuống, nếu ko xuống thì sao a vào đc hàng mà đồng hành cùng AE. :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Cơ hội đôi khi mờ ảo như 1 làn sương vậy. Cổ tài sản to thu hút lòng tham, LĐ mà ko ra ngô ra khoai thì chả khác nào dâng mỏ vàng cho thằng khác cướp. Ko tốt cũng phải tốt. Múccc…

1 Likes

Núp sau lưng bác né bão :laughing::laughing::laughing: hi vọng bác cho núp ké

Thổ nhĩ kì dân trú ẩn iphone, Trung thì đồng hồ , xu thế tìm kiếm tài sản to để chống làm phát bắt đầu thì giá nào cho các cổ đất to ở xứ Việt ?

Tuyệt vời TT. Thế này thì tiền về NSNN nhiều hơn và CII phải lộ nguyên giá trị thật.

bất động sản sàn 3 phiên nữa vào bắt đáy là đẹp

Mai sàn nữa hả bác

E nghĩ mai hồi thôi

Nếu vẫn tư duy cũ mà đánh theo game, thuyết âm mưu thì khó mà ăn được to. CII nợ 22k tỷ trọng đó 18k tỷ là nợ vay Bank. Khó mà cứu vãn nổi, kéo lên tiếp tây sẽ bán nhỏ lẻ đỡ k nổi

1 Likes

Có bị phá sản không bác

SUY NGẪM

Nó vay về cho bốc bát họ hay tiêu vặt cá nhân?

7 Likes

Đất Thủ Thiêm của cii nè ae, mai xanh luôn từ ato nhé

5 Likes

Chuẩn đó bác, đất Thủ Thiêm của CII đáng tuổi bà nội Giảng Võ VEF
Cii sớm về đúng giá trị thật

4 Likes

thế là mấy a Lái gom hàng xong rồi, giờ media pr thôi, chia buồn với mấy bạn bán sàn hôm nay :innocent::innocent:

3 Likes

Pr như này là mập cũng khá hàng rồi

Đất chỗ khác phải thuê nhân viên môi giới đi bán hàng, đất vàng Thủ Thiêm của Cii thì các tài phiệt vác toàn tiền tỷ đô la đến tranh cướp

Nói gì nói ban lãnh đạo CII là rủi ro lớn nhất phải k các bác

Ngồi ăn cơm còn có rủi ro hóc xương cá hay quạt rơi vào đầu.
Rủi ro luôn đi kèm cơ hội! Doạ làm gì, toàn cáo cả!

5 Likes

hàng thứ 6 . PPI.