Sjs siêu cổ phiếu bđs hà thành, quỹ đất siêu to khổng lồ gấp nhiều lần vef

Nak xâu xong bán 120 triệu là cao rồi trừ đường các loại…còn đất bn

Mạnh đó dự án khủng bên lào dgt đã sang

1 Likes

SJS khủng long ẩn mình trỗi dậy. Một deal hấp dẫn!!! Ủng hộ bác :clap::clap::clap::clap:

Bạn nhìn giá đất NAK đây nhé.

Cách đây mấy hôm tôi có hỏi một anh bạn câu hỏi đất bên Đông Anh ■■■ có được trăm triệu không? Nó ■■■■■ lên nó bảo: ông sang đấy hỏi nó lại đánh cho. :blush:

Room này tập trung về SJS cho khỏi loãng đi bạn.

Vào lại SJS chưa @nguyenvanphuoc , tôi thấy bạn trước phân tích nhiều về SJS rất hay.

Báo cáo cụ cụ vào đó chưa ạ khu BAK mới ngay đường có sông của spendora có 120 triệu thôi xây rồi . Khu NAK cách đại lộ TLong 2-3km đường nội đô bé tý nhiều nhà bỏ hoang 10 năm đất trống nhiều

1 Likes

Vinhome thăng long bên ngoài có hồ mua lại sjs trước có 8 tỷ căn Bt bây giờ giá cũng chỉ 120 triệu

Bác này chưa cập nhật giá đất rồi.

SIÊU GAME.

:joy: ngày xửa ngày xưa có đám kẹt hàng cp gì gì đó bắt đầu bằng chữ T từ giá 7x 8x để ra hàng thay vì dành cả thanh xuân để tìm cp thay vì dành cả tháng trời thấy ngon thì mời bà con họ hàng vào múc xúc thì cùng 1 đám nâng bị lên pr cp giờ ndt nó thông minh lắm rồi khó có chuyện đếm cua rồi nhân lên thành 500k là giẻ rách lắm.
Rồi cũng đua đòi theo đám đệ như Dương db
A 8-1 đi hô hào :slight_smile:
Flc nó giá 3.5 kể cả thị phi thì với quỹ đất bạt ngàn các dự án nghỉ dưỡng của nó cũng đủ đếm cua giá 200k
Để chơi đẹp với ndt 10 năm hold chặt ko bán thì bao năm nay nó ko xỉa ra 1 đồng cổ tức giá này cũng đã rất hợp lý với nó rồi

1 Likes

Đừng nói một cách phiến diện thế nữa hãy nghiêm túc và cẩn thận xem xét lại các yếu tố mới của SJS và khi bộ luật BĐS có hiệu lực 1/8.

1 Likes

Tôi chia sẻ là chia sẻ cơ hội và giá trị thật còn đón nhận hay không là việc của nđt thông minh họ sẽ nhận ra.

2 Likes

Thì tớ thấy giọng văn hô hào quen thuộc nên tớ ủng hộ thôi :).
Thấy bạn khổ tâm cả mấy tháng trời mới tìm ra siêu cp này.
Để rảnh rảnh tớ xem có gì ngon ko nhé nếu đúng như bạn nói tớ sẽ hô 500 ae phụ bạn.
Cũng giống dig có hơn 9k ha đất đó thế mua dig có khi nào ngon hơn con này ko?

Bộ luật bds khi được quốc hội bấm nút ae f247 này đồng thanh hô bds sóng lớn rồi tớ phân tích đó sóng đâu :slight_smile:

quan trọng là đất sạch và có thể bán ngay ra tiền được không

1 Likes

như NTL chỉ cần 10 Ha đất thương phẩm là có giá 4X ngay , đếm cua quỹ đất sợ lắm , bác cho anh em rỏ hơn đất sạch từng dự án

1 Likes