Sốc ! Hận đời vô đối vì mình sắp siêu giàu. ,Trời đập cục tiền vào đầu

Vốn điều lệ 240 tỷ mà có 54ha view hồ đẹp gần bằng thế này thì tương lai bao tiền nhỉ, có đc cỡ 2- 3 triệu 1 cổ phiếu ko nhỉ,??

17 Likes

Ai ước đc LN ăn ít nhất 10 lần tk nhé

6 Likes

Nói bác đừng tự ái. Bác làm cái topic cứ như đang độc thoại ấy

2 Likes

Nhưng NMP 54ha nếu tính thành phẩm 30% thì còn lại 16ha đất để bán, nhưng LCG chiếm 29% thì L14 còn khoảng 11ha đất thịt, tính giá thị trường hiện tại bán hết đâu có được bao nhiêu tiền đâu A7.
Em tính vậy có sai k ạ?

Thế mới giàu chứ hô cổ cả làng khen ngon thì ăn ba cắc bạc lẻ thôi. Ck đi ngược đám đông mới siêu siêu giàu

4 Likes

LCG ko có khả năng tham gia đâu, giúp thôi

5 Likes

Còn hiện tại đâu tính vốn 250ty đc A7, giờ ai mua phải tính đang mua vốn hoá 2000 tỷ rồi, chứ đâu mua đc giá 10 mà tính vốn điều lệ làm gì A7.

1 Likes

Cả làng đều thấy ngon là đâm đầu vào tường như vnm
:smile:

1 Likes

2000 tỷ thế 20 ha thành phẩm rẻ rách 50 củ đc 10k tỷ ko, chưa tính còn vài khu nữa. Hu hú

5 Likes

Dạ, em thấy bên LCG vẫn đếm cua 1000 tỷ ở dự án này A7. Họ vẫn cùng liên doanh sao họ không thu lợi đc ạ? Em chưa hiểu A7 noi chổ này

1 Likes

Có cứt mà đếm. Kkk đang lo trả nợ đáo hạn bank chưa xong

6 Likes

Vấn đề giờ giá thị trường chỉ quanh 15tr là khu Minh Phương e mới dò hỏi cò đất giá vậy, trong khi NMP e thấy chưa đền bù xong giá đền bì dự kiến 300k/m2. Mà NMP vẫn đang đất ruộng nếu gpmb làm hạ tầng nữa, chưa làm gì cả đếm luôn cua lãi vài k tỷ thì có thực tế không A7?

1 Likes

Ngứa đít quá. Chả có đất hồ trung tâm tp đíu nào 15 củ.

4 Likes

Tương lai hồ Minh Phương có thể 40-50tr e đồng ý ạ, nhưng hiện tại giá nó chỉ vậy tính L14 đc khoảng 11ha đất thương phẩm thì ước lợi nhuận cao lắm đc 2k tỷ chưa kể chi phí đền bù, gpmb, làm hạ tầng, chi phí bán hàng … thì biên lợi nhuận còn lại bao nhiêuA7

1 Likes

Tính đc ra thì giàu, éo đủ trình thì nhịn nhìn thằng khác giàu nhé

4 Likes

E đang thắc mắc chi phí thực tế và doanh thu thực tế ở hiện tại và tương lai mà A7

Thì cứ thắc mắc để bọn anh giàu. Khi nào rõ ràng lãi cả chục nghìn tỷ giá 2 triệu 1 cổ chú vào phân tích chưa muộn

4 Likes

Nghĩa là giờ đang mua giá hiện tại cho giá bán trong tương lai à A7

Chả có tương lai éo gì cả. Trục 36m 5xtr rồi. Thông ra + VIC về sau lưng đất view hồ auto 80 củ

7 Likes

Đếm tiền container

3 Likes