Sốc ! Hận đời vô đối vì mình sắp siêu giàu. ,Trời đập cục tiền vào đầu

Chưa tính đất mình phải làm tầm bao nhiêu nữa như trường học, uỷ ban, y tế, … miễn phí trả lại cho các Phường

1 Likes

Ừ thì tốn kém nhưng chú đừng xoắn thế. Để bọn anh đếm tiền. Giàu to kk

3 Likes

Anh đang lo 1xx củ đất view hồ thì tiền ném ch.ó ném gà ko hết

4 Likes

Em đọc dự án NMP e thấy mình dành xây chung cư cũng nhiều A7, vậy mình có kết hợp lgl làm k hay kế hợp lcg xây A7, và bán nhà liền kề

Đang lo đếm tiền đã éo quan tâm

6 Likes

Năm nay kế hoạch lợi nhuận L14 mình bao nhiêu A7.

Anh 7 đã ko muốn trả lời mà bạn hỏi như hỏi cung vậy kaka
:smile:

1 Likes

mình thấy bạn tư duy khá ổn, có đào sâu tìm hiểu. Nhưng A7 có nói: Lợi nhuận tương lai thì là chém gió, ai tin thì tin, ko thì thôi. Thêm nữa, trong kinh doanh có những bí mật mà ko phải ai cũng nói ra. Cứ chờ xem sao bạn.

3 Likes

Mình đã mua L14 từ giá 7x, 8x nên cần biết thông tin cụ àh.

1 Likes

Loại nào tốt ?? Xúc 30 cái kkk

11 Likes

Đang full L14 chưa bán thì tiền đâu mà đếm A7, vừa rồi sập NHA SGR đau quá huhuhu, nên giờ đánh mỗi L14 full mg rồi A7.

Ý bạn là sao nhỉ, L14 có gì bí mật ah

Sao lại xoá bạn, mình đang giữ mỗi L14 và cần theo dỏi thông tin A7 cập nhật.

1. Các thắc mắc của bạn có thể lên ĐHCĐ, chất vấn trước hội đồng.
  2. Bí mật kinh doanh, bạn hỏi câu này tức bạn ko phải dân kinh doanh, hoặc chưa từng kinh doanh.
1 Likes

Mình dân kỹ sư cơ khí nên k phải dân kinh doanh bạn

Mua dần dần

2 Likes

Mỗi lần đọc tiêu đề topic của bác là em lại phì cười! :grinning_face_with_smiling_eyes: Gây sốc quá

1 Likes

Đúng chất a7,hài hước thật😁

1 Likes

Hehe ít khi thấy A.7 cáu :grin:
Em xin nói thế này:

1. Bác chưa tìm hiểu kỹ chưa định giá và càng chưa có lòng tin về cổ phiếu mình mua cũng như blđ cty mà oánh tất tay thì rất nguy hiểm.
  2. Đầu tư mà phải ăn cướp ăn cắp đâu bác nhảy lên nhảy xuống kinh quá NHA SGR đều rất ngon nhé.
  3. L14 là hàng dài hạn ko phải 1 2 năm càng ko thể theo phiên. Mà là cả đời . Là hàng ko định giá nổi vì tầm nhìn của A.7 là ko định giá nổi. Nên xác định ôm L14 là ôm dài hạn như lấy vợ ấy bác ( mà đánh chứng thì nên như vậy ạ) .Tư duy ngắn hạn ôm cổ dài hạn khá hỏng bác ạ. Dài quá Hihi
4 Likes

ae tranh thủ múc đi\

1 Likes