Sốc ! Hận đời vô đối vì mình sắp siêu giàu. ,Trời đập cục tiền vào đầu

E chiều nay vừa lên thuyên 1000 cổ L14 với bác A7 rồi.niềm tin nơi A7

1 Likes

Chờ về 80 để mua nhưng không chờ đc.

1 Likes

Mình cũng đã múc 7x 8x 9x rồi giờ về 82 83 múc full mg tài khoản mỗi L14 rồi, vẫn tin A7

Tin mới mua chứ, kể cả về giá này full mg rồi, L14 giá này an toàn mà sợ gì k mua. Vừa rồi mấy vòng mãi có xuống dưới 80 đâu.

1 Likes

Oánh chứng phải nhìn ra khủng long từ trong quả trứng mới giàu

5 Likes

Ngoài L14 còn con khủng long nào nữa bác, HDC được chứ bác?

L14 đẳng cấp dài hạn ko ai sánh nổi đâu vì dự án đầu tư ít vốn ln khủng. Thêm các dự án tiếp tầm nhìn siêu mỏ vàng

4 Likes

Nó cũng đã tăng quá nhiều rồi bác. Em cũng có L14 nhưng chủ yếu là HDC.

Ck ko phải chuyện tăng nhièu hay ít mà là tầm nhìn đẳng cấp, giá trị tương lai. Cùng là oto ford ko tăng mấy trong khi tesla tăng nghìn lần…
L14 khu thanh thủy nó hàng tỷ đô. Siêu kim cương tương lai

7 Likes

Khu thanh thủy L14 600 ha đất ngon khủng hơn nhièu flamingo vì có thác có suối có núi, có nc sạch tinh khiết, có khoáng nóng và đất lâu dài, flamingo chỉ 50 năm… Thế này tương lai L14 ra sao

7 Likes

Mơ à, 80 là đã k có rồi xuống 81 bị vét sạch rồi bạn.

ông hỏi nhiều quá A7 đỡ sao nổi, ông full mg L14 mở tk ở Cty nào thế, cho tôi vào full mg chung với

1 Likes

Nếu bạn ko troll thì mình nghĩ bạn mua được mỏ vàng rồi, còn cầm được đến lúc ăn hay không thì lại phải do nhận định của bạn.
Mình ở Hạ Long chứng kiến khu đô thị trung tâm thành phố Monbay chủ nó giàu lên như thế nào nên mình hiểu NMP rồi cũng như thế thôi. Chưa cần tính bom tấn đưa L14 lên khủng long thì chỉ ăn mỗi NMP trong 5 năm tới cũng chả thua bất cứ 1 thằng nào trên cái TTCK VN này cả.

3 Likes

Mình mua cũng kỳ vọng giá đất vài năm tới tăng mạnh, vốn không nhiều nên dùng đồn bẩy lúc này là hợp lý mà.

Bên KB bạn.

Giảm từ 95 về 83 rồi mà bạn

Sóng này lên 120 nhé bạn

1 Likes

A7 nhận định giúp e con CKG, có quỹ đất khủng ở Phú Quốc, con này có đc ko

8 Likes

bỏ đi bác

2 Likes