Sốc lòi óc ! Ae có tin từ vài trăm triệu có ndt sắp lên hàng nghìn tỷ ko?

Thời cơ để múc…

ông về 80 đi có bao nhiêu tôi húp hết. 7x thì tôi bán mẹ con Camry đang đi chơi tiếp

3 Likes

Trước đây tôi chưa chơi cp bđs bao giờ vì thấy dòng bđs toàn ma mị=)), dạo này các ngành khác giá bắt đầu hơi ảo ảo nên tôi chỉ nắm thôi chứ ko chơi thêm. Ngoài các loại cổ lái anh em hô lung tung trên các diễn đàn tôi chơi kiểu đánh bạc 5-10tr thì tôi thấy mỗi L14 là đáng mua thời điểm này.

Còn máy chém thì tôi ko sợ nhé =)), cuối 2019 đầu 2020 covid kéo MBB của tôi từ 24 tụt xuống phát 13 tôi lại càng mua thêm :rofl: MBB thì giờ giá 30 (đã chia 15% năm ngoái) mà vẫn có người hô rẻ đó. Tôi đã tin bản thân là càng xuống tôi càng mua :rofl: cụ cứ dọa chỉnh tôi càng thích :rofl: L14 mà lãnh đạo úp bô tôi thì tôi thành cổ đông lớn đi Việt Trì quát nạt lãnh đạo hehe

2 Likes

L14 có bảo hành. Ko ai up bô dưới nhiều lần giá trị cả, chỉ mấy cổ đông nhỏ mua bán thôi.
A7 mà úp nguy cơ mất hàng ngàn tỷ ở tương lai, hối hận cả đời

16 Likes

Quát nạt luôn :rofl::joy:

1 Likes

Nhìn khu thanh thủy đẹp điên đảo tiềm năng cả tỷ đô. Up bô giá 2000 tỷ cả công ty chưa bằng 1/3 giá trị khu nam mp. Hu hú . up bô thế thằng khác nó trúng mẹ vietllot

12 Likes

Thứ em thấy đáng sợ nhất là tất cả những thứ giá trị tương lai của L14, cụ đều phân tích rất rõ ràng ở rất nhiều nơi và nói thật (có thể do em quá ngu) là em đi bới móc đủ thứ từ tin tức đến bctc của L14 đều thấy cụ A7 không nói điêu hay lùa gà ở chỗ nào. Thế mà vẫn không ai nhảy vào xúc. Chứ nhiều cổ bđs các cụ khác đang hô (kể cả rất nhiều đệ tử A7) em đều nhìn ra vấn đề trong bctc. Thứ gợn duy nhất của L14 là tại sao ông lại có nhiều tiền thừa gửi ngân hàng thế, nhưng xem qua các tin tức thì cũng vẫn có thể hiểu được.

Nên nếu L14 lừa được tôi thì tôi cũng tâm phục khẩu phục.

2 Likes

Này nhá tôi là chủ nhỏ của công ty, 1 năm HĐQT (trong đó có A7) cty tôi trả công 7tr 1 tháng :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: không làm ăn tử tế, tôi đến quát cho bỏ mẹ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Thóc ngon quá sếp A7 :))

1 Likes

Quát mà vẫn ko nghe cãi lại thì xúc luôn nhỉ :crazy_face:, kể cả A7 cũng dứt luôn :rofl::rofl:

1 Likes

M cũng giống bạn suy nghĩ đó,m mua cp l14 cũng vì tầm nhìn tương lai của A7 và lãnh đạo cty.Hy vọng trong tlai Thanh Thủy,

1 Likes

Thóc ngon khủng khiếp ấy.
A7 chỉ dám ước lượng giá đất khiêm tốn thôi. Chứ cái hồ văn lang 150-200 tr m2 rồi. Hồ Nam mp kinh doanh đông ko kém gì. Chỉ ở góc bên này thành phố . nếu bọn anh mà làm ngon PR tốt lại có VIC về lưng đi qua đó… Anh cũng ko biết giá sao nữa . nhưng nói cao giờ họ sốc lại chửi anh.kkkk

9 Likes

Screenshot_20210413_164009

4 Likes

Ae thấy up bô giá 2000 tỷ cả công ty khác éo gì biếu tờ vé số trúng độc đắc ko ?? Trong khi NTC có khu cn lợi nhuận chỉ 2000 tỷ nó phi 500k cả tách. Cái đất khu hồ nam mp kia loạng quạng gấp 5-7NTC

6 Likes

đầu tư mà cứ thịt với thủng ác thế bác

Bán mua là quyền công dân. Lên hàng nghìn tỷ là việc của A7.kkk

8 Likes

Phụ thuộc vào tốc độ triển khai dự án nữa nhỉ?Nếu ko anh em nó bắt cóc A7 từ lâu

Học A7, mai thua luôn… thua có vài trăm triệu đã xoắn tít cả lên…
Cụ nào xả hàng xem lại iu túp.

1 Likes

Em mới đọc xong sách của A7, mà bữa giờ em toàn đọc với xem clip trên youtube của A7, phải nói cách nhìn của A7 rất giống Warren Buffet trong quyển Quá trình hình thành một nhà tư bản Mỹ. Em luôn băn khoăn ko biết áp dụng đc cách của Buffet vào thị trường VN ko vì 1 đứa bạn em đang làm giám đốc 1 cty ck nói ở VN toàn đầu cơ, lỗ 7-10% là cắt, đọc sách của A7 quả là mở ra 1 hướng đi mới cho em. Em con nhà khá giả, ông bà có nhiều đất cát, em luôn tự hỏi làm sao để đống tiền này phát triển hơn nữa, đọc đc tầm nhìn của A7 quả thực may mắn cho em, hy vọng nhờ cơ duyên này mà có ngày em cũng đc bước vô giới nghìn tỷ.

4 Likes

Muốn giàu theo A7 đầu tư làm thanh thủy. Hà nội sắp tới sẽ vỡ trận nhiều vấn đề nan giải của thế kỉ.
1/ Toàn bê tông do ao hồ cây cối lấp chặt hết, mùa hè lên 60 độ mặt đường, càng bùng nổ oto nhiệt càng kinh khủng. Nóng đến mức xuống oto đột quỵ luôn, xu thế nhiệt ngày càng tăng nhanh ko thể kiểm soát.
2/ Khí thở không có, toàn bụi mịn, khói xe thải độc…
3/ Kẹt xe… Do hạ tầng thời xe máy ko đáp ứng đc cho thời otô. Ko thể sửa đc nữa
4/ Cái này nguy hiểm nhất , đó là nguồn nc cực bẩn và ô nhiễm, do sông hồng chảy 1300km từ china sang đi qua bao thành phố và hàng trăm khu cn xả thải hóa chất, thải đô thị… Xà phòng tẩy rửa xong lại hút lọc ăn. Ung thư sẽ bùng cấp số nhân thành đại dịch.
Thanh thủy A7 lấy có nguồn nước sạch từ đỉnh núi 1000m, đổ xuống tạo thành 3 cái thác, có hồ to, có núi, có nc khoáng nóng… Đất này là mỏ siêu kim cương bán cho giới siêu giàu HN.
Theo chỉ có giàu như ecopark

17 Likes