Sốc lòi óc ! Ae có tin từ vài trăm triệu có ndt sắp lên hàng nghìn tỷ ko?

Em thấy nhận định này của A7 đúng khỏi bàn, đợt này em sẽ gom vốn vô L14, view 15-20 năm, em còn trẻ, 20 năm sau hưởng còn chán

7 Likes

Chưa gặp A7 nhưng sách e đọc rồi, thực sự những trận đánh nhìn lại thấy tất cả cp xxx lần rồi.Cổ bds ngon nhưng chỉ phù hợp cho dài hạn,còn lướt lát không biết điểm ra -vào là do mình ngu , đừng trách A7 lùa gà này nọ

2 Likes

Với A7 tiền chỉ là thứ tài sản tồi tệ. Nó bốc hơi kép theo thời gian. Người giàu chỉ đi tìm những tài sản quý giá theo thời gian

13 Likes

Chính vì tư duy đó A7 đi săn các quỹ đất khan hiếm ko đâu có, sau này muốn sở hữu nó sẽ rất nhièu tiền. Và ai theo a7 dài hạn chỉ có giàu

7 Likes

Đang thời gian chỉnh, bán hết đống lâu nhâu, quy tụ hết về L14, LFI theo A7 lên đại gia :smiley:

3 Likes

dưới 85 nhặt hết

1 Likes

Ae đầu tư muốn hiểu up bô hay giàu có thì phải hiểu đại bàng. Đại bàng ko bao giờ bán rẻ 2000 tỷ cả công ty L14, giá đó chưa bằng 1/3 lợi nhuận tiềm ẩn khu nam minh phương. Khuyến mại thêm phù ninh, thanh thủy. Mà khu thanh thủy lại tiềm ẩn khổng lồ như ecopark.
Đại bàng rất hiểu vĩ mô, thập kỉ tiền bơm dễ dãi, nó sẽ ko có giá trị gì dài hạn để so đất đai đâu.
Đại bàng up bô rẻ thế thì lại thành chim sẻ. Up bô thế thằng hứng bô nó trúng độc đắc viêtllot

16 Likes

6 Likes

Đó ! Ôm tiền hay ôm tài sản hả các ae??

6 Likes

bác nào đang đè giá 85 35,500 cổ đó

Đè gom kinh quá, lên tàu nhanh anh em

Đè đè ko có hàng là lại dễ sắp sóng to

4 Likes

Mịe để tôi gom lúa xúc phát cái tường 85 cho thằng nào đè mất hết hàng luôn

Cụ nào đè mấy trục k 85 coi như mất hàng

Ông nào đặt tường 85 đâu rồi, vừa cmt phát vào bay luôn

5 Likes

nó hủy lệnh chứ ai ôm đâu

tin mới hả a7

SJS 12ha đất định giá 10k tỷ kìa. Cướp đất diện rộng đc khơi mào

5 Likes

thế thì L14 cũng 40tr/m2 thì phải giá bao nhiêu???