Sốc lòi óc ! Ae có tin từ vài trăm triệu có ndt sắp lên hàng nghìn tỷ ko?

Khi đám đông đầu tư bằng sự sợ hãi, họ chỉ dám bu vào các cổ thị trường volum to thì họ luôn để lại những khoảng trống khủng khiếp, những kho báu khủng khiếp mà nhỏ lẻ nào tận dụng đc và nhìn ra lại có thể lên đại gia trăm tỷ nghìn tỷ.
A7 khởi nghiệp từ vài trăm triệu đã vào lãnh đạo DN này. Bây giờ nhờ các nhà đầu tư lão luyện, các chuyên gia phân tích xem liệu A7 có trở thành đại gia nghìn tỷ ko nhé??
Đây là bức ảnh giá đất VIC bán ở thị xã phú thọ, thị xã nó rất bé ko thể so với đất trung tâm thành phố view hồ cực đông như đất L14 được . VIC cũng về sau lưng nam mp của L14. Và đi qua đất L14.
L14 có 54ha View hồ, trung tâm có chợ đông. Thành phẩm trừ hạ tầng là 20 ha.
Tính bèo nhèo giá đất L14 đứng yên ko tăng , giá đất thành phố view toàn hồ tính bằng giá huyện thì 40-50 củ= 8000-10.000 tỷ đấy. Mà đất ở đây cứ 3 năm rẻ rách x2 lần vì thành phố này khan hiếm đất nhất VN. (À giá vốn thấp lắm nhé 1/10 giá bán thôi. Kkkk)
Tạm bỏ qua ko thèm tính 2 khu thanh thủy 600ha và phù ninh 91 ha đã đc tỉnh ký chủ trương và đang triển khai quy hoạch .
Ae tính hộ xem A7 có cửa lên vài nghìn tỷ ko??.
A7 gào thét mời vào ăn yến tiệc siêu tài sản chúng còn chửi lùa gà, nhưng gà bao con giàu sụ, sắp tới siêu giàu nữa đấy.kkkk
Giàu sang ko dành cho đám đông, kim cương ko có giữa chợ nơi đông người.

23 Likes

Định giá cả công ty hôm nay chỉ 2000 tỷ thôi

13 Likes

quá sốc

1 Likes

Vốn điều lệ 240 tỷ chỉ 1 dự án đã khủng thế ae tính xem nó lên đc bao nhiêu??

6 Likes

Vờ Ni gần như hết lag, đội lái không còn Bánh cụ đơ …thì chưa biết thế nào, rất có thể…Bánh vẽ đang chờ ace! Thế mới là vẻ đẹp của Chứng vịt

Nhiều ace tưởng rằng giao dịch khơi thông tương đối thì…nhưng đó là lúc Bánh vẽ bắt đầu thay Cu đơ:)

Giá đất tăng vậy đền bù giải phóng mặt bằng giá vốn cũng tăng hả đại ca?

Ko. Giá ruộng rẻ bèo. Chính quyền gpmb giao cho L14

9 Likes

Kiểu này nhỏ lẻ như e lên triệu đô mất
Không tin vào mắt mình luôn

2 Likes

Khu này mới là kinh khủng

7 Likes

Em là gà đây cụ. Cụ cứ lùa tiếp đi. Em mới gom đc 10k L14 thôi.

5 Likes

Gà vào mổ thóc đê. Khu này to bằng 4 cái Flamingo. Tương lai hàng tỷ đô.

10 Likes

Đẹp quá đại ka

1 Likes

Không chỉ đẹp đâu. Mà còn là kim cương đấy. Rồi sẽ rõ vì sao, đất ko đâu có, tiền tấn mới mua nổi

7 Likes

Khu này có thác suối nước siêu sạch, cảnh quan hùng vĩ. Đất này trong thập kỉ vỡ trận ô nhiễm HN nó là đất kim cương

9 Likes

Thóc cứ đều thế này gà lại mổ tiếp thôi. 20k L14 đc 1 củ đô chưa bác :crazy_face:

4 Likes

Em cảm ơn chia sẻ rất hữu ích, hòa phóng của a A7, dự án Nam Minh Phương dự kiến khi nào xong ạ.

1 Likes

Chính quyền đang gpmb để giao L14, cũng nhanh thôi.

9 Likes

Thị trường hôm nay sao? Thêm nhận định ad ơi

1 Likes

A7 đầu tư giá trị, phân tích vĩ mô, không quan tâm thị trường theo ngày đâu bạn

2 Likes