Qcg ngày trở về của chị Loan

lừa đẹp các con giời lại bị úp bô tập 2, hôm qua và sáng nay chắc không ít chứng sỹ đua lệnh chờ chị kéo cho mấy phiên. hàng còn chưa kịp về thương thay

2 Likes

QCG cp móc cống peny mà. ăn dc 2 cây CE hô vang trời, nay úp cho đái trong quần.

1 Likes

Chuẩn, cty cứ báo thua lỗ, vì bán bds kê 2 giá tuồn lợi nhuận về túi riêng, nên mới dư giả tiền bạc chơi siêu xe, du lịch dc chứ bạn. Trước còn TTC còn bảo kê dc, nay TTC vào lò thì xdinh.

2 Likes

Hụ hụ, khộ quá.

1 Likes

Mẹ mày (Giải bạch thủ thơ của hội ế chồng)
Nhà tôi ở tập thể
Không nuôi được gà
Mỗi lần mất dép
Mẹ tôi vén váy chửi
Cao tằng tổ tỉ nhà bay
Ăn cái ba vạn chín nghìn tám trăm chín mươi
Xỏ dép nhà tao thay áo quan bó chiếu…
Rồi nhà tôi bị rút dây phơi
Mẹ tôi dạng chân trước ngõ
Gọi tên cụ nó Khuyên cụ dạy cháu
Lấy xi líp ăn cắp xé khăn tang
Tôi gái nhớn mông cong ngực nở
Cầm kì thi họa
Tốt nghiệp phổ thông
Chả ma nào rước
Mẹ tôi lại chửi
Tiên sư bố quân ăn trộm ngày xưa
Sao nửa đêm không vào cắp
Như như dép Không rút dây
Mà trói bắt nó đi cho bà rảnh nợ
Tôi muốn làm dâu
Mà mẹ thằng kia
Cứ sợ tôi
Là mẹ chồng của mẹ chồng
Vãi lồ…n…g!
Hết
Tòng Thị Đứng Yên
4.2021 Bác Chu chép đăng face.

Ôi đợt này tâm hồn bác lại lên cao thế? Chuẩn bị trúng số rồi phải không?

1 Likes

Còn lâu nhá
Qcg là mồ chôn và niềm căm hận khôn nguôi với rất nhiều người.

Không dễ gì thoát ra khỏi nỗi hận đó.
Gấu cũng thế còn giề, giờ thôi hận rồi nhề.
Giá Gấu buông nỗi hận sớm hơn thì giờ cũng làm gần 100% rồi.

Nhưng không sao, cứ nhìn bằng con mắt bình thản là được.
Sòng có vài nghìn hàng để chọn, hơi đâu để tâm ghét con nào làm gì.

2 Likes

Đúng là phải bỏ đc chữ hận mà chuyển thành thương nhớ vấn vương thôi thì cuộc đời mới thay đổi, bàn về giá cả thì e còn kiếm đc -10% roài :slight_smile:
Nhưng tâm thế bgio e rất bình thản bác ạ, tĩnh tại, cũng nhờ bác mà e đc biết cụ T. & đặc biệt là bác QK, e mới chỉ theo dõi và đọc pic của bác ấy từ cuối 2020, thế mà từ đó đến nay cuộc đời đầu tư của e như đi sang con đường mới, tĩnh lặng mà tươi sáng, hành động mà lặng im
Tất nhiên cũng là niềm tin và hy vọng 2021 này mọi thứ sẽ qua, cả quá khứ từ 2017 dồn về cũng sạch sẽ, gọn gàng
Cái nơi kỷ niệm này e cũng chỉ dừng chân đến vậy thôi, k tham lam thêm bớt bác ạ

1 Likes

OK, đấy là nói phương pháp và hành động
Không bàn riêng qcg Gấu à.
Cứ từ từ, có phương pháp rồi lấy lại mấy hồi.
Chúc mừng, đã ngộ.
Hãy học tập và rèn luyện nhiều
Mài sắc kiếm
Lao động, tích lũy lương thảo
Và đến đúng khấc đúng lúc thì mần thôi.
Cũng may 3-5 năm tới sẽ là thời điểm tốt của TTCK VN

1 Likes

Ông này copy của A7 mà k nge A7 nói về QCG là hàng bán giấy lộn, bán đất 2 giá tuồn cửa sau về cho gia đình riêng, cổ đông thì ngèo rớt xác à. bản thân tôi rất may mắn khi đọc được những bài viết và chia sẽ của A7 về tầm nhìn tư duy. và may mắn hơn là suýt chút nữa múc QCG khi nge 1 tên Đầu tư gia trị khỉ gì đấy hô hào QCG. Phải nói cảm ơn và rất may mắn khi đọc được sách và chia sẽ của A7 nên mới tránh được con QCG móc cống này. kaka. Nay móc cống QGC ai đu đỉnh 2 hôm trước về chắc mát lắm. Bạn này lập topic QCG này mà suốt ngày nói đạo lý văn thơ (thường mấy tên hay nói đạo lý,…là nhân cách như buồi ấy. haha…). Chung quy chứng cháo cũng chỉ là lùa ga, chuyền bô cho nhau thôi. Đầu tư giá trị gì tầm này. QCG vẫn là hàng móc cống mà thôi (theo nhận định của A7 về QCG là thế).

1 Likes

Khổ thân.

thỉnh thoảng kéo lên phát cho các chú hào hứng đu đỉnh rồi tha hồ vác bô ra úp, giấy vệ sinh kín đầu

1 Likes

Khổ thật :innocent:

Bác vẫn còn trên tàu QCG hay đã xuống? Em lại lên tàu cho có cảm giác với các bác…

1 Likes

lại lên à??? có mua được 9.4 không???
Mới được x1 chưa bán bác ạ.
Chịu bao đau đớn tủi nhục mà ăn 100% thì không bõ.
Tuy nhiên, vẫn nhăc bác như mọi lần:

qcg mang tiếng lởm trên toàn cõi, và lái thì tởm lợm thôi rồi, rất khó ăn T+ của nó bác nhá.

Được cao hơn tý, lên để xem ngày trở về huy hoàng của chị L, đời người có bao lần chứng kiến, nên em cũng theo để xem kết cuộc ntn…

1 Likes

Trời đất
Thế này thì lại không ổn rồi
Lái lại đạp bác văng khỏi tàu thôi.
Đừng kỳ vọng ngắn hạn vào qcg====hàng lởm, lái đểu và cực kỳ ác.
Hàng gần như trong tay lái hết, nên sẽ vô cùng khó có ăn T.
Thậm chí trong năm 2021 cũng chỉ có đỉnh 1x thôi
Luôn xác định vậy sẽ không bất ngờ và ít cay cú.

QCG lởm lắm FA giờ nát rồi, nợ bank như chúa chổm suốt ngày cứ ngồi đếm cua

1 Likes