Sốc lòi óc ! Xem thiên văn thấy mình tương lai lọt top giàu nhất VN thì phải làm sao?

đọc mà nổi da gà

3 Likes

Lúc đấy cổ lại phi mấy vòng. Thằng nào cắt lỗ muốn vào lại thì đua giá cao.

1 Likes

Nay đã all in tất cả vài dig. Đợi hưởng trái ngọt thôi.

3 Likes

sự thật r còn nổi gì nữa ô… mỗi lần tôi ở bn vô thủ đổ là tôi lại thấy khó chịu, bí bách… 1 trời 1 vực

1 Likes

Hà Nội bây giờ có mỗi Ecopark là chất lượng không khí dễ chịu nhất, mà tương lai thì Long Tân của DIG sẽ là Ecopark của miền Nam.

4 Likes

Bật mí 2 mã dẫn sóng sắp tới

Cổ đất đang gặp vài phiên điều chỉnh, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở do giá chặn trên thì tham khảo nhé.

Các mã cổ đất đang được cho vay như DIG 50%, DXG 40%, HDC 40%, NLG 30%, KDH 40%, VCG 50%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.5%/năm. Ae thiện chiến alo 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu ko hữu ích. Xin cảm ơn!

bác làm thế nào có thể lọc số lệnh theo số lượng vậy

Ngoại thành mát mẻ, không tắc đường. Thập kỷ oto thì ngoại thành cách nội đô 30km không bh là vấn đề. :grin: Tầm nhìn A7 quá chuẩn

2 Likes

Tư mã ý chờ 3 đời tào tháo mới xuống tàu . Xuống xong còn ỉa vào mõm họ tào . Nghĩ cay dái

kệ mẹ bọn chim lợn thầy ơi, thầy tập trung viết thêm sách đi Thầy.

1 Likes

Him lam bán thì kệ Him lam nhờ Him Lam mà ở đáy có thêm vài triệu cổ cho anh em ta cầm. Cảm ơn Him Lam, anh em cứ việc tất tay giàu chọn người

2 Likes

chắc ko có giá đấy đâu bác :grin:

Rồi sẽ có ngày thằng Him lam cắn lưỡi tiếc tức tưởi

Con người quả thật chỉ hơn nhau ở tầm nhìn, cảm ơn thầy đã dẫn dắt!!!

2 Likes

l14 là thánh dồi. :laughing:

10 năm, nhìn như một đất nước khác

Cứ thỉnh thoảng lại rỉa 5 tr, 45 tr chắc phải 1 năm nữa a nhỉ?

A7 có kháng thể virut dại của mày rồi lại còn bôi ớt vào đít nên mày có cắn thế chứ cắn nữa ko đc gì lại còn vêu mõm.

L14 ko mua theo giá trị TS. THị giá của nó phản ánh TS vô hình là tư duy A7 và có thày ở đó. Nếu ko có A7 ở đó đảm bảo L14 về 6x còn đắt trong giai đoạn này. He he