Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

Còn chất đống bán sàn càng chết. Ai cứu đc. Cứ nắm giữ chặt vào. Giai đoạn này cổ đất là thiên thời

2 Likes

cổ phiếu giảm k sợ, mà sợ k có thanh khoản kìa

1 Likes

tới nhà Thầy ăn tết ké đi các trò
Nam thầy cho bóp lưng
Nữ thầy có lịch thị tẩm…xào tiếp mấy ngày tết bù cho
hahaha

1 Likes

cổ phiếu BĐS đã tăng 4-8 lần mà còn hô hào vào úp bô thì thật là thất đức

Thầy ơi, em vào CEO 70, DIG 96, bao nhiêu năm nữa em về bờ được. Em chỉ cần lấy được vốn thôi, từ giờ em chừa không dám chơi nữa

2 Likes

Bọn mác gin cho chết đi anh. :laughing:

gào lên thì cũng lao sàn 20 phiên nhé
lần này thày căn đấy, đừng có ra đường FO nó xịt phat nguy hiểm

Em vẫn gom thêm, chưa rơi 1 cp nào

Còn mơ mộng thế này còn chết thảm em à…có cổ nào tích luỹ mà giảm sàn không thanh khoản thế này không, giảm 50% từ đỉnh rồi…giờ về lại đỉnh là phải tăng 100% đó…canh nhịp hồi mà thoát đi em à…về lại hàng cơ bản mà làm ăn lương thiện, đừng nge thằng 7 già này nữa, nó lùa ae 1 phát cuối cùng rồi không bao giờ trở lại đó, hãy tỉnh táo lên

não ngắn thì chả lòi ra là đúng rồi còn gì nữa

Sàn ko sợ, nhưng sàn mà A7 vẫn vỗ vai khen ngợi F0 thì chết mẹ F0 chúng em rồi, thầy có lừa chúng êm ko Thầy ơi!!!

Gom bằng mồm à?

Chỉ 5% dân giàu nắm 95% tài sản họ biết làm gì lúc này

2 Likes

tiền của bác bác chơi
cháu lo tài khoản của cháu trước đi

Thầy có cho địa chỉ nhà đâu, chứ chia nhiều quá chắc rủ cả bạn bè các kiểu đến cùng ăn tết

Thế bạn nghĩ cơ nghiệp cả 1 tập đoàn người ta xây dựng vài đời nó dễ để sập thế được hay sao ??? Trong khi đất, nhà công ty đang bán rầm rầm. Hiệu ứng này chỉ là tạm thời, 1 vài ngày nữa nó sẽ qua thôi, thị trường này chết thì Chính Phủ cũng đứng ngồi ko yên đc. Bạn yên tâm đừng nghe bọn Chim lợn nó bơm đểu. Đầu tư thì phải lì đòn, bạn bán thời gian cả đời đi lao động thuê cũng mới dư đc 500tr, trong khi mới đầu tư đc vài hôm nó xuống chút mà kêu gì, chưa bán thì là chưa lỗ bạn nhé, cứ giữ đấy như giữ vàng ấy.
Thân ái!

6 Likes

Cứ thử đi xem có sập được ko, hay lại cá BÉ nuốt cá LỚN =))

1 Likes

cố lên ae, qua cơn mưa trời lại sáng

3 Likes

Bọn nó mất dạy thì còn THIÊN THỜI che chở chúng ta bạn ây, coi như mình làm phúc , bố thí cho chúng nó 1 chút để tích đức cho con cháu sau này đi

2 Likes

Thôi chạy đi anh em, đừng ngu muội nữa , tôi chạy đây