Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

680 Tỷ là cứu được cục sàn. Thầy A7 Tài khoản ngàn tỷ sao ko vào cứu ae hả thầy.

Có rụng được đâu :grinning:

Dù đang âm vẫn tin tưởng vào nhận định của A7, ghét nhất những đứa lúc ăn thì sun soe lúc giảm thì than vãn A7 ơi thế này thế nọ. A7 chỉ là người đưa ra nhận định vĩ mô thôi, mình là người ấn enter lãi hưởng lỗ chịu, kêu ca gì.

3 Likes

Bây giờ bán thì chắc chắn bạn lỗ, còn nếu bạn giữ lâu thì có thể lời hoặc huề vốn !

ngày lập 2-3 pic nói ba lăng nhăng, mở mồm ra là bơm tiền. Còn ngày nào hô cp cũng sàn, A7 cũng chẳng thế nào lái đc cổ phiếu, cũng chỉ đi mua và chờ đợi dòng tiền đánh lên cho có ăn. Anh em vào là nó luộc

mất thanh khoản DIG với CEO ghê quá cả nhà ạ , bán kiểu này có khi về 3x discount 70 giá từ đỉnh quá

Sợ nhất là lúc a7 nổi là sẽ đụng chạm đến ý chí của giới lãnh đạo, và có vẻ nó đã đến

3 Likes

Cho dù có hồi lên thoát sàn ae cũng hãy táng sạch…những con hàng bơm thổi này 10 năm mới có sóng 1 lần, giờ thì hết sóng rồi, đừng ở lại mà kẹp chung thân

Ae vẫn tin L14 có tí đất mà mãi đéo có tiền làm dự án à. 2 năm nữa là A7 cảm ơn các bạn vì đã đóng tiền ngu giúp L14 có tiền làm dự án nhé.

Cổ đông dài hạn DIG và CEO, chưa rớt 1 cổ nào. Đợi có lực vào, sẽ gom thêm. Giá DIG và CEO quá rẻ.

• Thôi các bác khen cp bank đi; không chủ nhà băng nó tức, nó éo cho doanh nghiệp bđs vay tiền, gây sức ép lên chủ dn bđs thì cổ đông bđs lại mệt

IPO LFI mang tiền về cho L14 đền bù Nam Minh Phương rồi lấy vốn xây dựng, anh em cúng tiền cho LFI quá

Ai cứu LDG đi :frowning: Huhu chóng mặt quá

Đầu tư ăn xổi tầm nhìn ngắn thì lúc LÃI vạn tuế với anh tôi hiền. Khi chỉnh thì quay ra chửi. Tiền của mình mua hay không do mình. Dám chơi dám chịu. Tầm nhìn đã ngắn không nhìn được xa, Gặp được người cho cần để câu cơm ko cảm ơn còn lắm chuyện. Thầy A7 tầm nhìn 2-3 năm tới chứ không phải vài phiên. Chỉnh sâu thì bật nhanh , có mỗi việc ngồi yên ôm cổ chờ thu tiền cũng không xong làm được việc gì.

4 Likes

Anh em ai mà bán nhà bán cửa , nhớ qua nhà A7 xin ngủ ké, tôi cũng v kk

2 Likes

Sợ bùi bọn nó,rẻ múc.Rẻ bố con nó tranh múc,kứt đéo tha. :laughing:

Tôi ko có ý chim lợn nhưng các bác cổ đông CEO DIG có thấy chạnh lòng khi trước người ta bảo vì FLC mà làm ảnh hưởng đến toàn TT và CEO DIG thì này thanh khoản HST Q còi còn nhiều hơn CEO DIG.

Hoảng quá =(( em mới đánh chứng mà nghe bảo thầy 7 pro nhất, em đua theo xong giờ tắt hẳn niềm tin. Còn cắm cả sổ đỏ theo thầy vay bank. Nó đang kêu sẽ tăng lãi suất đấy, kiểu này em chắc không sống được.
Thầy bơm giúp ô xy cho tụi em, tiền cũng được.

Đức thầy dày lắm bạn à bạn không phải lo đến đoạn đó đâu nhé. Sợ là từ giờ đến cuối năm thôi nó nhân 2 cho lại biết thế ko bán sàn ấy chứ. Rồi lúc ấy nó lại A7 vạn tuế lật nhanh hơn cả bánh tráng ý chứ

Giàu sang là sự chọn lựa. Đất ngoài xã hội đang tăng bằng lần, ném sự giàu có ra đường chỉ vì thằng bên cạnh bán, lịch sử luôn chứng minh là những con bò như Vni 650 thôi

20 Likes