Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

Anh em binh sĩ đã đồng lòng chỉ chờ hiệu lệnh của A7 dẫn quân đánh CEO DIG L14, giải cứu chúng sinh

Ae chú ý cổ đất nhiều cổ bắt đầu tăng trở lại.
Cổ rơi sâu sẽ bật rất cao

43 Likes

Đến tận bây giờ mà nó vẫn đang cố tình chơi bẩn thầy thầy ơi. Nó vẫn cố tình tiếp tục đáp DIG và CEO .bọn nó mất dạy quá thầy à.

1 Likes

8tr cổ DIG và 6tr cổ CEO giá sàn thì ai mua nổi thầy

bạn cứ yên tâm, giờ bạn đừng nhìn thị giá nữa… 500tr bạn mua dc 1000 cổ thì bạn vẫn dc 1000 cổ… k lỗ đâu… sau này ăn bằng lần … nhớ giữ chắc 1000 cổ nhé… mh cũng vậy

2 Likes

Sẽ nhanh thôi, kiên nhẫn nhé.

em mua thuốc say xe đi, vài vòng nữa cho những người ko chịu nổi thì nó mới bay :)))))

CEO bật phát này có qua nổi 100 ko thầy, chứ phải 6-7 phiên trần đấy ạ :neutral_face:

kinh nghiệm là đừng lao vào cổ phiếu đã tăng trên 3 lần. Đặc biệt là đa cấp như A7 thì cần tránh xa

3 Likes

7 đại ka sao để cp giảm 50%

đừng lùa gà nữa bác, nhìn đồ thị BII, TGG đi.

Thầy xem kêu gọi anh em cho tạo thanh khoản đi thầy.

em từ 112 119 rớt xuống đây nhìn cục sàn em thấy ngợp luôn

Chất sàn thế e chịu rồi, thầy cướp hàng đi

Quỹ 2.000 tỷ LFI + tiền học viên 170 tr mang ra xúc 1 lênh 1 tr cổ cho hết đi A7

1 Likes

Thầy A7 ơi, em mới vào CEO, DIG hôm trước theo hiệu triệu của thầy giờ lõm 20%, bao giờ về bờ được hả thầy =((. Tết nhất rồi mà lõm quá

các cụ hãy bình tĩnh lúc này nhé, tôi nghiệm rồi, 95% (số đông) thua lỗ là do khuyến khị của CTCK, vậy 5% còn lại ko theo khuyến nghị. Khi mà báo đài nói DIG CEO lởm thì đó là lúc các cụ phải tự tin nhất là mình lựa chọn đúng. Tôi cũng đang cầm chưa rụng 1 cổ.

2 Likes

không nhả một cổ thầy ạ :joy::joy::joy:

• Bác biết trước thiên thời, nhưng thái giám nó cầm thánh chỉ. Nó trì hoãn chưa ban lấy lí do đường xa lâu đến, ae chờ đợi thánh chỉ mãi chưa thấy đến.

Công nhận lúc tăng thầy tự tin quá, chấp tất. Giờ thì trsi đắng