Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

chịu ko nổi thì nhảy cầu ko kk

Anh A7 tạo tiêu đề, viết vài dòng rồi bận việc đi đâu; đẳng cấp A7 đã xây dựng từ lâu, không phải một sớm một chiều! A7 có giao nick lại cũng kiếm đệ tử có tầm mà giao, đưa chi cho thằng TRẺ TRÂU suốt ngày cứ chửi tục trên diễn đàn làm mất hết hình ảnh của đại ca, khuyên chân thành! Trên này toàn bậc bô lão đã từng vào sinh ra tử trên ttck từ thời sơ khai…:weary::weary::weary:

3 Likes

Đầu tư quan trọng là tầm nhìn ạ

1 Likes

Ae vào trước thì vẫn ăn bẫm chỉ khổ f0 lơ ngơ vào sau thôi, nhiều ông bỏ 200tr em Tươi Nguyễn thu mở lớp học xong thành ra thế này cũng buồn, học phí cao quá

1 Likes

Thầy múc đi hô ít thôi.

A bẩn ơi mày thất đức quá hại bao ng rồi sẽ có ngày bẩn ạ

HQC phiên sáng nước ngoài gom giá trị: 9,4 tỷ là sao. Anh em đừng đôi co với CL làm gì mất thời gian

!

2 Likes

Thay lời muốn nói !!!

NLG. trần. IDC lên. Cổ bds đã đc cầm máu

Sắp tới a7 mua biệt thự siêu xe thì hiểu nhé. Tiền của tụi mày cả đấy

2 Likes

Có lẽ nào chúng nó ép thầy trò A7 phải chết?

Thôi chửi chúng nó làm gì nữa thầy, chửi ít chúng còn tha cho các nhà f0 như tụi E. -50% tk rồi, nhà cửa sắp tan nát hết rồi

mày thì đi làm nô tài cho chủ doanh nghiệp sai bảo thì có gì là ghê ?
Tao có loại nhân viên như thế này thì đuổi thẳng đéo trả 1 xu

2 Likes

thằng nào hoảng sợ bán tháo, bán sàn, kêu la gào thét… sau cổ đất CE (đặc biệt là những cp DIG, L14, CEO) tăng bật trở lại sẽ bị nhét giẻ vào mõm

1 Likes

Nói chung bds không xấu nhưng thầy trò ăn quá tham nó thế. Mua SCR hay DXG khả dĩ hơn

Bác ơi giúp chúng em có cái thanh khoản với, cứ thế này chết mất, sắp tết rồi.
Các mã bds khác cũng dần cân bằng có thanh khoản rồi :((

Thôi anh em ơi, xấu quá rồi , anh em ở lại tôi đi trước đây chỉnh mai nữa là 1/2 nav rồi

Đệ tử a7 và đám con chiên đang gào thét chất lệnh bán sàn. Chúng hô hoán ngừng bán chuyển sang mua.

Haiz chả ai cứu rồi