Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

Thầy và trò chuẩn bị nhập cái bang nhé

thì mày mua VIC VHM của anh Vượng đi xem có ăn được không hay bị ỉa mõm. Hoặc mày mua HPG của anh Long xem có ăn không

1 Likes

Sao tất cả các cp bds khác có thanh khoản rồi mà dig ceo 2 phiên nay im thế nhể lệnh sàn ngày một siêu to khổng lồ

2 Likes

Giải cứu nông sản còn có người mua cho chứ cái cp rác này ai dám mua

Hôm nay thị trường tốt cân bằng vậy mà

DIG vs CEO

không được cứu thì xác định sàn hết tuần này rồi

Sao nhiều room chúng nó hô, lần này đánh cho thầy trò A7 đóng khố, quá kinh

Phải chịu được 10 đấm. Mới 5-6 đấm đã khóc xin thì trụ sao được thị trường khốc liệt này. Binh trận A7 bày ra, gió đông vừa mới thổi mà các bố đã sợ lửa táp vào người đảo ngũ hết lượt thì lúc phong hầu tấn tước vinh hoa phú quý làm gì có lượt?

1 Likes

bác nào kê lệnh bán sàn thì rút đi chứ để chất đó cũng có bán đc đâu mà kê lắm thế

Anh rao bán bản thân xem có bằng cp rác k =)))

Tạm biệt gấu mi sa nhé mai e còn cái nịt rồi

cp tăng thì chúng nó im re, còn giảm thì bay vô cắn xé

Thôi thầy đừng chửi nhau nữa, đưa ra giải pháp cho DIG, CEO đi. Chứ cứ sàn không thanh khoản thế này thầy cứ bảo đất x2 x3 để làm gì.

2 Likes

Cần bán thỏa thuận 10k CEO 5k DIG giá 5x và 7x ai mua PM em nhé

Lo thân mày đi. L14, DIG giảm nữa vẫn đéo ảnh hưởng gì đến tao đâu

1 Likes

cứu L14 là có biến chuyển ngay mà không làm được thì

1 Likes

:frowning: trước khi bay thì giải quyết đôngs sần đi cụ ơi, e mất tết rồi

Tuyệt vời Thầy ơi! Em chỉ múc thêm thôi ôm hết chu kỳ bơm tiền như Thầy chỉ bảo.

lên quá nhiều thì chỉnh cũng sẽ mạnh hơn . k có gì phải lo đâu bạn . cổ tốt rồi sẽ lại cân bằng và lên trở lại

Giờ này mà vẫn còn mong chờ giải cứu như giải cứu dưa hấu thì thua rồi, cả dòng BĐS nó xanh tím hết rồi, bác A7 quả này chơi hơi bị thâm đấy

Ae chú ý khẩn !! Tiền lại sút bank múc cổ đất. Dự sớm quay lại quỹ đạo CE như chưa hề có cuộc chia li. Đại sóng thần bds dài vô tận…kkkk

32 Likes