Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

Dig về 50 sẽ có đội “cái bang” vào giải cứu

cảm ơn thầy . em nói trên danh dự chưa rơi một cổ, khi nào thầy ra thì em ra theo :smiley:

Thầy hô chứ thầy có múc đâu. Nên là chưa có ai giải cứu đâu

các bác đang ở giá vốn 4x-6x gi cũng rút lệnh đi chứ để nhốt kiểu này rồi các bác cũng vào máng hết thôi chứ nói gi ae ở trên 9x 10x

Ceo giá 30, DiG 50, are you ok?

Ngày nào cũng hô, cười bò

Thôi kệ mẹ xoá app giáp tết năm sau mở ra xem hồi đc k. Tăng nóng thì vẫn có giá trị, vẫn phát triển chứ có phải cổ rác đâu tranh cãi nhiều làm đc cái gì

Chạy một vòng rồi lại về đất thôi không còn cái nịt

Chưa biết sao chứ nghe anh A7 hay quá vào đu. bay hết nữa tiền. tết này ko dám về quê luôn rồi.

Giảm thì ai cũng buồn bực, khó chịu. Tâm lí chung là như thế, nhưng nó có tăng thì phải có giảm. Quy luật thị trường là vậy. Không gì tăng mãi, và cũng không gì giảm mãi. Cổ của ông Buffett cũng thế thôi.
Nhưng có điều là cổ tốt thì nó cùng lắm giảm đến 1 mức độ nhất định nào đó, sau lại hồi trở lại. Đến cái lúc đua không thằng nào chịu nhả giống các đợt trước thì đừng có vào sân si hỏi thầy bán cho, hỏi thầy ý kiến mã này mã khác nhé

2 Likes

A7 từng nói trong 1 video, thất nghiệp là đắc đạo, mà đắc đạo là vô ngã, không sinh,ko diệt, A7 chỉ còn lại sự bất diệt với thời gian và vũ trụ bạn ạ. Bản ngã của bạn còn lớn ngày nào thì Quỷ đạo sẽ hứng chờ bạn ngày đó! Haha

Vâng, vì vậy em xin thắp cho bác một cây tâm nhang, mong bác có thiêng thì gia họ độ trì cho ạ!

SAO THẦY @Sieucophieu12345 CỨ BẢO THẦY VÀ HỌC TRÒ CÓ TRĂM NGÀN TỈ, MÀ TẠI SAO CON CEO VÀ DIG SÀN giá trị có 500 tỉ thầy không giải cứu luôn tụi em.
THẦY LÀ PHƯỜNG LỪA ĐẢO PHẢI KHÔNG Ạ.
THẦY CHO TỤI EM XIN ĐỊA CHỈ NHÀ ĐỂ BỌN E TỚI HỌC TẬN NƠI.

2 Likes

Đang tìm một chút tia hy vọng

Bọn Mỹ gom đấy, sắp bán cổ phần cho một cụ tổ bđs Mỹ sang đầu tư, mà lần này cụ đó sang là nhằm hốc hết tầm bđs Miền Nam, mượn HQC để xuất khẩu siêu siêu lạm phát Usd. Nghe nói có cả nhà Trump góp vốn. Bác từ từ ngâm cứu,xác minh đi.

Tôi cho rằng không cần quá lo lắng. Ngoài việc các sàn đang đánh hội đồng thì có thể hiện nay khối tự doanh vẫn còn một lượng hàng đã mua đc giá rẻ nên báy giờ cứ mang ra đè. Sàn thêm vài phiên nữa khi ấy sẽ ra tay múc cả mẻ là hết.

1 Likes

Đúng là chỉ a7 mới đủ đẳng cấp và tầm nhìn để e theo. Kkkk.

1 Likes

Nó chẳng giao nick cho thằng đầu bòi nào đâu. Chính nó đấy - thằng già vô học.

1 Likes

CEO chất hàng của lái, cứ đẩy lệnh mới vào huỷ lệnh cũ đi

Nào tất cả chuẩn bị đạn dược, xung phong theo tiếng gọi thày ông nội @Sieucophieu12345 . Thầy sẽ nhẹ nhàng đặt cái bô cuối cùng lên đầu các chú, học ngu quá nên thầy phải giạy 2, 3 lần mới hiểu

1 Likes