Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

A thằng chim lợn này lại xuất hiện rồi.

call mg chưa các con chiên , a7 mua maybach , con chiên căm sổ đỏ kkk

Ôm Bank chỉ có ăn giấy thôi

cứ nghe lùa gà , nó xả cho má nhận ko ra ở giá 100k , giờ cháy kho thì chả quay lưng , mang tiền cho a7 mua maybach , nghĩ chán ,

Ăn cháo đá bát, qua cầu rút ván nó ăn sâu vào bản chất của nhiều người rồi bác nhỉ! Chán cho cái nhân cách sống

1 Likes

bạn chịu khó xem YouTube thì sẽ hiểu. Bác A7 ko khuyên mua VHM vì ai cũng thấy Vin đẹp rồi, giá phản ánh vào hết giá rồi nên mua sẽ ko có lãi nữa. Giá sẽ hết tăng khi nhà đầu tư thỏa mãn, hỏi ko còn kỳ vọng nữa.

1 Likes

Chủ tịch DIG kêu mua mà sàn đầy đó sao không mua nhỉ :grinning_face_with_smiling_eyes:

Ok Dig giá 50, inbox

à , khi mà anh tuấn chưa mua dig , mình mua rồi nhé từ giá 12 cơ , nhung thấy các cụ fomo chiên noin nghe lời

Lãi không nhiều,vhm có tăng.

mai kiểu gì dig chả cứu xong vào đu , trung bình giá , lên nó lại xả , lại đậm sâu

Các Chim ngẫm xem gào thêm được mấy ngày.Rồi mất tích. :laughing:

1 Likes

nó xả chán rồi nó mua cho ít cho có hiệu ưng rồi lên nó lại xả ,

như con ceo làm ăn thua lỗ vỡ alo vẫn cứ hô đất phú quốc thế này thế kia , chính ra tầm 20 là đpj nó lên 100k nó xả cho ko biết trời đau đất đâu vẫn đu

ăn 5 ăn 10 rồi giờ đến lượt họ mà bác

chỉ tội mấy anh chị nghe lời , , nghĩ chán thay cho anh chị ấy ko biết đến giờ nào mới về dk bờ , lại là hệ sinh thái flc 10 năm về bờ , haizz , mai nó cứu lại đâm đầu vào trung bình giá càng như vậy càng chết

Vẫn chưa rơi cổ nào. Chết vẫn ôm chặt. Tử thủ.

1 số cổ phiếu bds ko liên quan đến nhóm a7 ko bị ảnh hưởng mấy có giảm nhug ko nhiều bởi vụ tân hoàng minh bỏ cọc và quyết còi như agg, dxg, nlg thậm chí nlg nay còn suýt trần. Còn nhóm bds liên quan đến a7 vẫn sàn ko thanh khoản vì phần lớn mọi người đang thấy các cổ phiếu ít nhiều liên quan đến nhóm a7 trong room tele.gram như dig, ceo, ldg, nha, hdc, ckg, scr tăng mạnh gần đây và toàn tăng trần nên đánh đồng với cổ phiếu họ nhà quyết và nhóm louis, sợ a7 cũng up bô như anh quyết nên mọi người đang sợ cổ phiếu cây thông mà ko cần biết giữa 3 nhóm này có sự khác biệt rõ ràng, nhóm họ nhà louis và quyết lên là do bơm thổi, làm giá chứ tài sản ko có gì chỉ là vài nhà máy rách với nhóm louis và một ít đất với nhóm quyết còi. 2 nhóm này có tài sản rất nhỏ bé so với vốn hóa tức mọi người đang mua đắt còn nhóm liên quan đến a7 có tài sản thực, tài sản dưới vốn hóa nhiều lần lại gặp thiên thời bơm tiền thì đất tăng giá =>giá cổ phiếu rẻ nên tăng mạnh. Nhug f0 thì ko chịu tìm hiểu và chỉ nghe hô hào 3 chữ cái nên sợ bị a7 úp bố giống anh quyết, có nhiều nhóm còn đồn Công tuyền gì đó đệ A7 úp dc giá đỉnh nên đang xây biệt thự => tâm lý f0 hoang mang càng thi nhau chất sàn và ko dám mua còn fn thì đã mua hết tiền nên sàn ko có thanh khoản.Mà hiện tại f0 là nhóm mạnh nhất năm qua cân gần 80k tỷ của tây và tự doanh chứng khoán.

Mày về bàn thờ con mẹ mày hỏi bố nhân cả nghìn lần tk, mày chết đói con vk bồi bút. Vậy ai là lợn??

3 Likes

kkk

6 Likes