Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

Chim lợn ghen ăn tức ở ah. Đầu tư muốn ăn ngay thì chỉ có ăn cứt nhé

Tỉnh lại,tỉnh lại đi các anh em. Bị úp bô 3cây sàn rồi mà vẫn còn bị mê muội cả tin thế,rồi sẽ còn nịt .

1 Likes

Trên báo tiền phong năm 2007, 1m2 đất đã 1.7 tỉ—kkk

1 Likes

Dig liệu về 33 ko

1 Likes

Đã xoá app, và gia nhập hội người khuyết tật: câm, điếc.

1 Likes

Thầy show tk đi thầy. Điều mà các nhà đầu tư tin thầy cần biết nhất. Niềm tin còn hay mất. Dễ phải ko ạ

Các anh em bị tiêm nhiễm thuốc bưng bô rồi.nào là vĩ mô ,cung tiền nồi mồm toác mỏ ,bục riều .Rồi ối rồi ôi,sốc ,gất trong khi chúng nó cứ từ từ bán ra chút bô vào đầu anh em rồi cười hô hố đấy .

Ko bán sớm thì từ -20% sẽ -40% và -100% thật tồi tệ

xin bác cái link để tối ae xem cho dễ thở chút.

chủ thớt như vậy à? sao mà ác vậy trời

thấy mọi người nói ổng bán hết rồi mà, sao hỏi khó người ta làm chi, có còn đâu mà showw

1 Likes

Ố CL giả bộ CL nè trời, bớ người ta có con CL yểu điệu thục nữ quá nè trời quơ.

1 Likes

đang âm nặng vãi chưởng. sót cả ruột

1 Likes

Thầy cho em hỏi ai cũng giàu thì tiền đấy lấy đâu ra?

1 Likes

A7 cho e hỏi còn lỗ đến bao giờ ạ, e đi 50% Tk rồi ạ!

3 Likes

Kết qủa đã nói lên tất cả , hô chỉ là đám cầm đầu (lái) thôi, tụi nó tuyên truyền mị dân để vặt sạch đến xu cuối cùng của những người mê muội ,dễ dụ dỗ.

1 Likes

Chưa bao giờ lại thấy tây nó để ý thầy a7 phân ticha cổ đất như bây jio.bánh vẽ ko có đất pe 10 thôi mà 5 năm nữa tiền lạm phát hoặc trượt giá thôi là bạn cho ai.thực tế tây cơ cấu sáng cổ bđs mấy tuần nay.còn lại rút ra chắc đi mua sắm đất bên ngoài.đó có lẽ là lý do bánh vẽ ngon ngọt thơm mà ko có tý sổ đỏ đều bị sút.ngóc tý là ăn sút.sút hết cho dân ta học pe eps ôm cos

1 Likes

đệch mẹ nhà mày, sủa mãi không mệt à

Bố mày nói cho những đứa được ăn thì cười hỉ hả, sấp mặt thì quay cắn càn. TK bố mày cũng âm nhưng không bao giờ than vãn, tự mình đánh giá tự mình mua. chúng mày không đáng là nhà đầu tư. chúng mày thích ăn ngay mà không cần chờ đợi gì thì chỉ cần xuống dưới kia bố mày đốt cho cả đống nhé

3 Likes

13 Likes