Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

Thầy a7 cho đi kiến thức giúp f0 nên ng tương đưng thậm chí hơn kiến thức học đại học kinh tế kinh doanh.trú ẩn đất và cổ đất tránh lạm phát ngoài chợ gọi là tiền mất giá.ai biết đc tiền mất giá mức độ nào.pe10 hoặc eps cao đã phản ánh hết vào giá chỉ đợi dân học sách tây vào để xả.bảo sao quĩ nó xả hết hàng ngon mà ko có sổ đỏ.hàng nào có sổ đỏ là nó đang mua ròng từ đầu tháng đây!ngày nào báo chả cập nhật tây mua ji.ko ai để ý ư

Đội quân a7 khí thế ngút trời mà toàn thích hô sàn ,sàn là sao?
Thằng cầm đầu giỏi ra trổ tài cho 6 cây trần liên tiếp cho anh em ceo ,dig,l14 về bờ xem cái.

Lúc ý nó lại đội lên đầu ấy cụ. Đúng xh làm ng tốt, tử tế rất khó. Lươn lẹo dễ hơn ăn kẹo. Kkk

1 Likes

Sao bạn nói chuyện kỳ vậy.??? Ai ăn của bạn đồng nào hay ai đã xin bạn đồng nào chưa mà bạn nói khó nghe thế.

1 Likes

Sốc .đội quân thiên triều của a7 sẽ kéo 6 cây trần liên tiếp bắt đầu từ ngày mai lần lựợt CE0 ,DIG,L14 toả sáng.

Đấy mới là sốc ,chứ suốt ngày hô mấy cái vớ vẩn nào là chim lợn cướp hàng,nghế ít đít nhiều ,toác mồm ,bục riều,cung tien ,xx lần

Sàn vài cây còn làm đuoc giờ 6cây trần anh em ceo,dig,l14 vỗ tay rào phải hơn không hay xả xong cừoi hô hố vì có thằng vào bưng bô cho .

1 Likes

Những thằng vô học ntn. Chơi chứng thì cũng như đi đánh bạc thôi. Đầu tư gì . Bác chấp gì nó

Mọi người có ai biết Hoàng Lão A2 là ai ko? Thấy dự báo sự kiện 10/1 rất đúng.

Nói thị trường luôn luôn đúng quả không sai.
Xu thế lạm phát tiền mất giá trú ẩn tài sản, hưởng lợi từ vĩ mô bơm tiền, đẩy mạnh hạ tầng đầu tư công thì bđs hưởng lợi nhiều nhất có gì mà bàn cãi.
A7 là nhân tố làm giá cp bđs chạy nhanh và chạy sớm hơn thôi. Bậc thầy đầu tư cổ đất bao nhiêu năm rồi, tầm nhìn khác biệt.
Tăng nóng thì điều chỉnh!sâu rồi đâu đấy lại quay lại quỹ đạo của nó. Ae cãi nhau cũng chả thay đổi đc tình hình! Cứ để thuận theo tự nhiên, cung cầu.

3 Likes

Em thấy tự gọi là thiên triều dễ bị C50 vào xích cổ lắm. Nên thận trọng cẩn thận rũ xương trong tù

1 Likes

Thầy A7 xác nhận đã mua DIG, CEO 2 phiên qua trong livestream rồi nhé ae

3 Likes

Qúa đúng luôn

2 cây trần đã thoát chưa m ? 1 tuần đầu tư mà m đòi dỡ nhà người ta hả . Ko làm mà muốn có ăn thì ăn cứt , ăn đầu buồi nhé . Lúc nó vít cho bằng lần thì éo thấy đâu , lúc chỉnh thì kêu quác quác , loài vô phúc

1 Likes

Thôi xin vĩnh biệt

M óc c h ó à .Có biết đọc không ?chỉ được cái mõm là nhanh.

Nói thế m cũng tin

Dành cho Nhà đầu tư F0 - Vì sao lạm phát mua cổ Bất động sản các bạn xem clip sẽ hiểu ngay : Dành cho Nhà đầu tư F0 - Vì sao lạm phát mua cổ Bất động sản - #DIG #grace_vu - YouTube

Chưa có tin khởi sắc chỉ có sàn đến 3x ae lưu ý 3x múc mạnh

CL này hqua a dặn xem lives thầy xong mà mày vẫn chấp mê bất ngộ thế, hqua bọn mày tưởng bị thầy A7 rút hết cmn ô xy rồi kkk

6A

DIG về 30…CEO về 25…L14 về 70…thầy ông nội A7 ơi hô hào làm éo gì vào mà cứu cổ đông kìa