STB - Có thêm 1.336 tỷ đồng và game xử lý 32,5% vốn

stb chắc sideway thôi bac, có 1 số tin đồn liên quan đến Ct nên t nghĩ lái ko đánh lên mạnh được.

Với chỉ ở Vin thì không chỉ riêng VF3 mà toàn bộ các binh chủng các dòng ô tô VF từ 0 đến X ; ngoài ra các binh chủng xe máy Điện cũng có nhu cầu mà ….; không chỉ ở VN mà sau này cả ở ngoài nước….

1 Likes

nhất trí bác, giá hiện tại gần Ma200 rồi, nếu xuống Ma200 mua thêm, dài hạn tăng trưởng thì vốn hóa sẽ tăng theo thôi.

1 Likes

LAS sắp có tin cổ tức chưa nhỉ bác chủ?

1 Likes

Dòng họ nhà Vina chem về cơ bản vẫn quá ổn… tiến tới kỷ niệm 55 năm Ngày truyền thống ngành Hoá chất Việt Nam (19/8/1969 - 19/8/2024)……

=>Có cổ như CSV …. cuối năm 2023 ít ai để ý…. Và rồi âm thầm, lặng lẽ từ đầu năm 2024 đến nay em nó đã bứt phá tăng gần 200% … quả là đẳng sờ cấp…. Cái đã qua……và được khẳng định….

=>Nối tiếp câu chuyện chia cổ tức và tăng vốn …. chia cổ phiếu thưởng…. Nhịp tới sẽ có thêm nhân tố mới sau CSV …. chờ xem cổ nào ?

loanh quanh thì mấy em phân đạm vẫn ổn nhất bác nhỉ

Las thôi, đang rẻ nhất

Tầm này vào thì nó bất ổn quá không ạ

1 Likes

Cứ gọi là khủng khiếp
Tháng 7 doanh thu 600 tỷ gần bằng quý ii

Chỉnh xong chưa để bứt phá nhỉ ? …“Nghèo thì lâu, giàu mấy chốc”…

Stb hả bạn?

1 Likes

STB hàng luân chuyển ra vào… linh hoạt hàng tuần; còn với PAC thì tích luỹ cho cả Quý 3 và Quý 4/2024 ….

5 ………… 9 ……………….

25 …… 9 ………………

1 Likes

Cổ tức ngập mồm nhé anh em, cp chất lượng cao ko bán giấy ko xé giấy ko nợ lần cồ tức tiền đều như vắt chanh ngành nghề hưởng lơii vĩ mô ko múc thì quá ngu

https://supelamthao.vn/tin-tuc/1388-thong-bao-va-nghi-quyet-ngay-dang-ky-cuoi-cung-chot-danh-sach-chi-tra-co-tuc-bang-tien-nam-2023

=>Như đã nói….:

05……9…….

25……9…….

Ngày đăng ký cuối cùng: 05/9/2024.

Ngày thanh toán: 25/9/2024.

=>Chúc mừng những a,e nào đã gom mạnh Las đợt nhúng vừa rồi nhé……

1 Likes

Theo bác cũng đã lâu
Nhưng quan điểm của mình thì ko nên cứ úp mở và hô hào mãi khi mà cổ đó đã khiến nhiều anh em bị lỗ khá nặng.

Dòng họ cổ nhà Vina chem vẫn quá ổn…. nếu biết chọn đúng cổ để canh nhặt…. Thoáng cái mà Ngành hoá chất cũng đã đi qua hơn nửa thế kỷ rồi….

Với Las chính thức ra tin mục số (02)…bắt đầu có tín hiệu;

=>Còn với PAC còn nguyên các đầu mục (1), (2) và (3)…. ; trong số các đầu mục về Pac thì mình khoái nhất đầu mục số (3) ….

1 Likes

Vina chem về cơ bản đã xong công tác chuẩn bị cho …. kỷ niệm 55 năm hoành tráng quá…. Chiều nay 14h00 bắt đầu khai mạc….

1 Likes