Sự tàn độc của chứng khoán. Tâm sự của một Fn đời 2008 ngày cận tết. Ai không đọc có ngày phá sản nhảy lầu đấy

Chúc mừng cụ đã thoát được hàng và có người vào hứng bô thay.

mày đục nước béo cò khắp các topic

ranh con

Thoát được là mừng rồi cụ.

Trích dẫn
E theo dõi thấy bác chia sẻ v phân tích bản lĩnh. Có thể giá trị hiện tại giảm bằng số tiền xây nhà, n bác chưa bán cổ. Thế là mừng rồi ạ !

Một số ông ăn 15 20% cổ phiếu giảm vào cười ng k biết cắt. Nh qua Tết biết đâu nó là cú đạp lấy hàng lịch sử thì lại đu. Thị trường này chả có đúng và cũng k có sai. Nó khác nhau ở tầm nhìn và thời gian nào thì nó đúng hoặc sai thôi.

Tôi nói nó về tận đáy cũ 1x các bác có tin ko, CII nội tại DN nó rất nát còn nói thẳng bác các miếng đất của CII tại Thủ Thiêm đố CII làm đc gì với nó, vậy cho nhanh gọn. Cho dù có đấu giá đất lại thành công hay ko.

mày rảnh nhỉ

mày để cái mặt thật lên đây xem nào

Đm.Nghe mấy thằng lái nó hô hào nghe ngứa cả đít.

1 Likes

Mày láu cá dễ bị xiên

Mày đi cà khịa linh tinh như con đàn bà

Tưởng trình thớt thế nào. Htrc còn hô hào ghê lắm cơ mà. Tôi f0 còn oéo xoắn đây

1 Likes

Tôi Fo cũng kệ mie nó! Xanh chín thôi, đếch thèm bán!

@All chúc mừng anh chị em cổ đông CII. Năm mới chúc mọi người sức khỏe và thành công hơn năm nay

1 Likes

Nay bác tỉnh rồi à? Bác gọi cụ upbo vào í kiến cái kkk. Em thik c2 nhưng nỡ nhịppppp

cii lại về máng lợn rồi, giá dưới 20x

Thực sự CII lời hay lỗ trong Q4 2021?

Chim lợn hay ai ko nắm giữ cp CII ko nên phát biểu ở đây, ở đây thừa ng đủ trình độ để nhận ra. Nếu không phân tích mà chỉ vào để phán thì tốt nhất im lặng.