Sự tàn độc của chứng khoán. Tâm sự của một Fn đời 2008 ngày cận tết. Ai không đọc có ngày phá sản nhảy lầu đấy

Mấy thằng ô chờ, không mua cổ có nghĩa là ko tin tưởng. Không tin tưởng thì nhìn cái ■■■ gì chả xấu. Chúng mày bớt cãi mõm lại được không. Giá down nó ảnh hưởng đéo gì đến nhà chúng mày mà nhảy vô chửi người khác vậy.

1 Likes

Chúc bác nào còn cầm CII bình tĩnh, tự tin và có phương án hợp lý!

Nghe hơi vô lí nhỉ, bác trung bình giá như thế là vẫn còn đang lãi , CII cũng đang có thanh khoản, có thể chốt lãi bớt còn đợi nó giảm thêm thích thì mua thêm, bác đánh bao nhiêu lâu thì đủ biết 99% số CP giảm sâu thì phải tích lũy lãi, mấy CP chơi kiểu chạm đáy xong bật lên trần suốt ko còn điểm vào đâu, ít nhất bác còn lãi, nhiều ng đu đỉnh CII, FLC, ROS lúc nó ko có thanh khoản nhìn TK bay dần theo thời gian ng ta mới khổ chứ

bác còn tê tái thế anh em trên 5x 6x muốn nhảy cầu hết r đây nè

Cụ cứ ra tạm đê đón tết, hết tết lại về. Ra đê nhiều thành quen, đừng dại dột mà nhảy lầu là mất hết, mât thật đấy … Cụ all in vào con nào mà LD họ là người Quân tử ý chú thằng Bình nát này có dớp như thằng Quyết còi mạt hạ có oánh thì chỉ 100 củ vui vui thôi, cụ oánh hơi HÚNG chóa đấy … chúc cụ sáng suốt hết mua lại nắng thôi

nhưng giá vốn 23.19 mà giá CII vẫn 27.45 thì đau có mất nhiều vậy bác…em thắc mắc

Fn mà để mất lãi nhiều như vậy nên tự trách bản thân chứ sao. Càng không ngờ CII mà lại giảm sát phạt như hàng rác rưởi công ty phá sản. Nhận ra sự bẩn thỉu của lãnh đạo CII có vẻ đã muộn màng

mất lãi đó bác

CII sàn như vậy chắc hàng rác thực sự rồi.
Tôi định mua giá sàn hôm nay, nhưng có lẽ thôi.
Sau này chắc không ai dám động đến nó nữa.

cái này không phải do BLĐ mà do đội khác ép, đây là game thâu tóm cty. Ko còn là câu chuyện doanh nghiệp nữa.
Tỉnh đòn đi!

1 Likes

đang kẹp cả đống hàng đây. Tỉnh không nổi tôi còn ở đây bình luận với bác là còn may

Có lẻ là game thâu tóm thật, giá giảm cở đó chỉ có thao túng chớ bình thường tự nhiên nói sao mà thông đc, lãnh đạo lẫn bản việt vẫn ra tin tốt khuyến khích tinh thần, mà kiểu này khuyến ko nỗi :)))

bác nói giá tb của bác là 23 mà. giờ bác bán vẫn còn lời chán. thấy ngày nào củng có thanh khoản. tại bác muốn ăn bằng lần thỳ chấp nhận sàn liên tục thôi. đọc hết ở trên thấy mấy bác củng khuyên bác bán hôm nay, mà bác ko chịu bán

Có ai còn cãi tôi nữa không?

Vậy bác mất phần lãi thôi, gốc vẫn còn mà

Bác kêu bác đánh từ 2008 thì bác phải biết CII đánh phũ thế nào chứ. Đã xuống là ko có chuyện kéo lên đâu.

Mấy bác đừng chửi anh Bình anh lọ làm gì mà hãy hỏi Thắng Refico nhé!
Đơn giảm bỏ ra 4 5 nghìn tỷ để chiếm quyền quản lý CII với cơ số tài sản khủng khiếp thì cái giá nó qúa rẻ, trình này thì THM với VTP phải lạy cắm đầu!

2 Likes

Bạn biết gì về đầu tư và đầu cơ.

Nói thẳng cái loại thằng chủ thớt là thằng gián điệp nằm vùng nhé mn, nó khóc lóc kêu than thua lỗ trong khi giá tb của nó có 23 trong khi giá sàn hôm nay là 27.5, lỗ này là lỗ thế nào nhỉ. Dcm đến bjo mày vẫn hô hào mn nắm giữ để làm j hả con cẩu kia.

1 Likes

Chủ pic bị truy nã hơn bin na den rồi