Sự tàn độc của chứng khoán. Tâm sự của một Fn đời 2008 ngày cận tết. Ai không đọc có ngày phá sản nhảy lầu đấy

đúng rồi bác à, cuối tháng 10 cii giá tầm 2x, e vừa có xem lại lịch sử giá. sau đó nó chạy lên 32-33 và lúc thị trường sập thì cii về tầm 25-27. và sau đó có tin thủ thiêm thì cứ trần liên tục

1 Likes

Không ai ngờ và đề phòng thằng c.h.o Lọ và thăng Giảng đạo Dũng cho.

1 Likes

Trướ đó thì CII nó cũng toàn vượt đỉnh, mua gia tăng thêm đấy thôi. Chẳng qua kỹ thuật dùng cho người đàng hoàng chơi theo luật chứ dùng với loại trộm cướp ai mà dùng nổi :))

1 Likes

Chúc bác bình tâm lại. Tôi mất tết với chúng nó. Coi như của đi thay người chứ biết làm sao

1 Likes

Trên này những người kỳ cưụ cũng có thể ngã ngựa vụ này. Em cũng mất tết vì nó bác ah. Nó chơi bài mất thanh khoản thì không ai đỡ được

2 Likes

bác còn chưa vào thịt chứ e vào mấy e đầu tư công như CTI VCG cx toang bác ạ

mình bị mất số tiền lớn đã dự định xây nhà nên buồn

thôi bác ạ còn nguyên vốn ra sòng bạc đã là thắng r chứ t còn âm 10% vào vốn lãi từ đầu năm đến h bay sạch

1 Likes

bác còn may mắn hơn rất nhiều người đấy ạ, số em đen lắm muốn cắt lỗ thì tịt thanh khoản âm mịa cả vào vốn luôn. giờ chả biết kêu ai, chỉ biết rút kinh nghiệm từ sau sẽ k đầu tư vào cp có lãnh đạo lởm như vậy.

Tào lao

Nhìn tới nhìn lui, nhìn lại con DIG, đánh tử tế chán. Sau sóng vẫn cao hơn nhịp trước.
Tôi lúc cuối tháng 11, đầu tháng 12 phân vân chọn con nào, cuối cùng xem youtube về ông A7 nào lạ hoắc trước đây chưa từng gặp nói chuyện 2 clip hình như 5 tiếng gì đó, tự nhiên thấy ông này thô nhưng thật. Cuối cùng mua DIG, giờ vẫn chưa bán.
Cũng mất khá lớn tiền lãi trong đợt sụp vừa rồi, nhưng vẫn an tâm vì ông A7 này ít ra xem cách đánh cũng nói tục nhưng thô nhưng thật.

2 Likes

Bác chuẩn đấy a, cũng phải cắt dig để trả margin và ôm nguyên cục shit cii đây bác ạ =))) bác có DIG cố gắng giữ nhé, e cũng đợi để vào lại dig

Bởi thế bác, cuộc đời mà. Thằng nào nói hay văn vở có cơ hội nó cầm dao chọt sau lưng mình ngay, còn mấy ông nói ba xàm ba láp thô mà thật. Ko phải tự dưng người ta có câu đó. Khẩu Phật Tâm Xà, Tâm Xà Khẩu Phật đánh chứng mà thấy nhiều thứ hay.

3 Likes

A7 luôn nhắc đến 1 câu cực kì quan trọng. Khi mua cổ phiếu bất kể tài sản nó ngon thế nào cũng phải chú ý xem ban lãnh đạo cầm nhiều cổ phiếu hay không, phải đi gặp mặt trực tiếp trao đổi xem kế hoạch phát triển công ty của họ thế nào thì đội A7 mới nhập cuộc đẩy giá cổ phiếu lên. Đến giờ mới thấm thía câu, dù tài sản ngon thế nào cũng phải chú ý thằng chủ tịch và tổng giám đốc.

15 Likes

Lão chủ tịch CII nó còn bán cổ phiếu trước khi sập. Sao nó biết được sẽ có cú sập kinh hoàng như vậy???

Chắc có tin THM bỏ cọc đó bác, CII liên quan nhiều nhất mà nên amateur biết tin bỏ cọc thì cũng đoán đc sập giá. Còn sập sâu như này thì ko biết, hay móc nối với đội lái rồi?

mịa, nó biết tin trước nhà đầu tư rồi

Mình nghĩ vậy bác, họ trong ngành , lại trong nội bộ công ty thì thiếu gì nguồn tin đâu.

các bác có nhớ hôm 10/1 là cii nó sàn không giá 53.x đó, hôm đó lại còn nghẽn mạng cứ đổ lỗi hose rút phích, đúng là hôm đó thì quyết còi bán chui và lúc đó có chắc nội bộ có tin THM bỏ cọc nên các đội đã chốt cii nên nó sàn hôm 10.1 đó. Hôm 11.1 cii lực cầu vẫn khỏe còn có giá tím trong phiên nhưng sau đó bung tím. Và cuối ngày thì có THM bỏ cọc từ đó sàn liên tiếp. Chúng nó tháo cống chạy trước với nhau rồi các bác ạ

4 Likes

Tui chốt hết vùng 35 rồi,thấy ko thanh khoản 7 cây nhốt nên bỏ lun dù cty FA có tốt mà lãnh đạo Bẩn Mất Dạy thì cũng ko chơi,đây là knghiem sương máu cho tui.Hên là quề vốn chứ ko lại lỗ

1 Likes