SUPER TREND - LIVE vào lệnh thực chiến hàng ngày

,

QNS vẫn đang trong kênh giảm giá bác nhé. Xem có thể thăm dò thôi đã nhé, chưa tăng mạnh như idj được.

1 Likes

chúc mừng bác chủ, hôm trước lưỡng lự không vào giờ nhìn nó bay lại không dám vào nữa

Những phiên break như hôm nay nên vào, nó thể hiện một xu hướng tăng mạnh mẽ sắp xảy ra. Đừng sợ hãi lúc này bác nhé. 90% thời gian bác ngâm cứu kỹ con idj sẽ thấy nó tốt, lúc đó mới hết sợ hãi.

Giờ còn mã nào có điểm vào an toàn k bác?

REVIEW tuần tới: Tuần này sẽ rất quan trọng, khi mà thị trường đã dao động trong thời gian dài, đây là giai đoạn cuối để quyết định xu hướng sắp tới là uptrend hay down-trend. Cá nhân mình nhận định sắp tới thị trường sẽ tiếp tục uptrend mạnh mẽ, năm 2022 sẽ tiếp tục còn nhiều cơ hội cho nhà đầu tư. Các bác có vị thế đẹp tiếp tục kiên trì nắm giữ, vẫn luôn đề cao cảnh giác những “bẫy giảm giá” có thể sẽ xảy ra. Thị trường sẽ rũ mạnh trước khi bứt phá mạnh mẽ.

=> Nếu là một uptrend mạnh mẽ của thị trường thì tất cả cổ phiếu break hôm nay đều an toàn bác nhé. Bác mua 1/2 vị thế, chờ thị trường uptrend thật all-in nhé. Đánh vậy là an toàn nhất. Em ôm IDJ, bác tự tin con nào thì bác vào con đó.

Em còn giữ IDJ tới 1xx :slight_smile:

1 Likes

Hay quá. Danh mục t: HAH DGC DXG VHC REE DPM. Lăn tăn k biết có nên cơ cấu REE gia tăng DXG ko. Ôm ree oải quá

Bác vào pic em thì đánh mỗi nghành 1 mã thôi, đánh 2-3 mã, lăn tăn thì bỏ vợ cũ lấy vợ mới ngay :smiley:

Bác phải giữ cho được ít nhất 6 tháng nhé, chứ con nào nóng cũng vào là mệt lắm ><

IDJ vẫn vào tiếp bình thường ah bro, hay chờ chỉnh chút, tks!tks?

IDJ đánh dài hơi, bác mua giờ vẫn còn rất rẻ.

1 Likes

Tks bro!

MUA gia tăng NBC, các bác mua gia tăng vị thế nhé. Giá đất x2 thì cổ phiếu đất x5, giá than x2 thì cổ than ít cũng x3 các bác nhé. Ai chưa giải thích được vì sao thì comment nhé :slight_smile:

1 Likes

Thanks bác, hôm trước bác có gia tăng vị thế cổ đất ko? Có gì update bác cho tụi tôi biết với nhé

12
Em mua gia tăng IDJ vùng 28 bác nhé. Em post là em mua mà :smiley:

Mình đánh 2 mã idj và nbc là chủ lực thôi, giá đất và giá than xx lần thì mình cứ mua tích trữ, xuống mình mua các bác nhé.

2 Likes

Mình cũng đang ôm NBC, hôm nay đang tăng mạnh, có nên vào thêm ko bác

Mình đã gia tăng NBC

2 Likes

Mn oi cho e hỏi, e muốn bán VND vậy tiền thừa cửa e có trả luôn k hay sao ạ, lúc e mua 79 cơ mà giờ có 31, hay để hết ngày đăng ký quyền về giá cũ mới bán ạ

Bạn đã mua cổ phiếu phát hành giá 10.000 vnđ chưa? Nếu chưa thì mua đi nhé. Cổ phiếu bạn thích thì có thể bán đi. Lấy tiền mua cổ phiếu 10k giá phát hành bạn nhé. Hết ngày mà ko mua thì mất đấy. Giá không về lại giá cũ đâu nhé. Google về cách tính giá sau phát hành cổ phiếu nhé.