SUPER TREND - LIVE vào lệnh thực chiến hàng ngày

,

HUT và GEX bác có ngâm cứu ko?

HUT thời điểm này vào vị thế không đẹp lắm. Có thể đợi giá chỉnh mạnh rồi vào sau nhé

2 Likes

Pvc nắm giữ đc k bác

:slight_smile: họ mua mất thanh khoản giao dịch luôn mà, bỏ đi :))))

DPM liệu có về vùng hỗ trợ 55 ko bác ơi?

Nếu cổ phiếu mạnh mẽ sẽ không về mốc đó. nếu cổ phiếu hơi yếu chút rồi thì sẽ về. Cá nhân mình nghĩ là không về lại đâu.

1 Likes

Mình không nắm họ dầu khí, vì bản chất mấy cty dầu khí chỉ ăn theo giá dầu chứ nội tại công ty không tốt.

1 Likes

Đúng rồi bác. Ai năng động thì vào, vì giá tăng còn tăng mạnh mẽ. Ai ko chắc chắn thì nên đứng ngoài :))

tốt nhất k nên mua luôn, vì đã k mua từ đầu. Mình nghĩ v là ổn nhất chứ mua trên đây như đánh bạc

1 Likes

Thanks bác. Chúc bác cuối tuần vui vẻ nha! :smiley:

NHA chiều mua sao bác

1 Likes

NHA đang tích lũy mạnh, dự phóng sẽ về đỉnh cũ, lên tàu nhanh còn kịp. Sang tuần DIG mà phóng là nó phóng theo đấy.

Dầu khí sóng ngắn, phụ thuộc nhiều vào tin tức thế giới.

HUT taget cao không anh.

HUT lái khủng, mình chỉ biết có vậy, định giá để ngỏ bác tự ngâm cứu thử nhé ><

Nếu mua NHA thì mua DIG ổn hơn. DIG tiếp tục quan sát kỹ, ngắm kỹ, break là bắn.

REVIEW tuần tới: Tuần này sẽ rất quan trọng, khi mà thị trường đã dao động trong thời gian dài, đây là giai đoạn cuối để quyết định xu hướng sắp tới là uptrend hay down-trend. Cá nhân mình nhận định sắp tới thị trường sẽ tiếp tục uptrend mạnh mẽ, năm 2022 sẽ tiếp tục còn nhiều cơ hội cho nhà đầu tư. Các bác có vị thế đẹp tiếp tục kiên trì nắm giữ, vẫn luôn đề cao cảnh giác những “bẫy giảm giá” có thể sẽ xảy ra. Thị trường sẽ rũ mạnh trước khi bứt phá mạnh mẽ.

2 Likes

các bác thấy có nên vào con QNS được không ah

Chúc các nhà đầu tư tuần mới nhiều thắng lợi

1 Likes

IDJ sẽ mạnh mẽ từng ngày nhé. Chúc bác may mắn :slight_smile: