SUPER TREND - LIVE vào lệnh thực chiến hàng ngày

,

TCM đang có điểm mua đẹp bạn nhé. Mua luôn nhé! Theo dõi giao dịch thực chiến mình đã post.

Năm 2022, TCM đặt kế hoạch đạt doanh thu 4.182 tỷ đồng, lợi nhuận ròng 253,8 tỷ đồng, tăng lần lượt 120% và 188% so với năm 2021. Công ty đang trong quá trình hoàn thiện xây dựng Nhà máy may Thành Công Vĩnh Long 2, dự kiến đi vào hoạt động từ đầu tháng 3/2022.

2 Likes

DVG có tin hỗ trợ không bạn? Theo dõi kỹ, có thể mua thăm dò được rồi nhé. Cổ phiếu mới lên sàn, bạn nghiên cứu thêm về DVG xem doanh nghiệp, lãnh đạo như thế nào nhé. Xem lại nguyên tắc giao dịch mình post bài đầu tiên.

2 Likes

Ông Nguyễn Việt Anh, Phó Tổng giám đốc CTCP Bán lẻ Kỹ thuật số FPT (FPT Retail, mã chứng khoán FRT - sàn HOSE) đăng ký mua 200.000 cổ phiếu nhằm mục đích đầu tư cá nhân.

2 Likes

NBB mới ký hạn mức tín dụng 900 tỷ đồng bơm vốn cho dự án Bình Thuận

2 Likes

Biên lợi nhuận gộp giảm là một tín hiệu “xấu” đối với nghành THÉP, nhưng đầu tư công tăng, xuất khẩu tăng => doanh thu tăng => lợi nhuận tăng. Cổ phiếu THÉP đặc biệt NKG sẽ có nhiều yếu tố bất ngờ trong năm 2022. Đặc biệt em mua đúng điểm, đúng trend tăng thì cứ kê cao gối ngủ ngon!

2 Likes

FRT còn điểm vào đẹp ko anh ha

Ad cho hỏi target của NKG nha. Thank you!

1 Likes

Xin cho target của NBB nha Ad! Thank you!

Bạn đọc post đầu tiên và các post mình đã đăng nhé

3 Likes

Cảm ơn bạn nhé.

Hiện tại mua FRT thì hơi rủi ro, target của mình 140, tùy bạn lựa chọn nhé.

3 Likes

Vào lệnh thực chiến ngày 24/2: Mua TID giá 54, cut loss 48, target 75

3 Likes

Vào lệnh thực chiến 24/2: Mở lệnh mua thăm dò VND ở mức giá 75. Target 95, cut loss 67

3 Likes

Kiếm được tiền và giữ được lợi nhuận trong giai đoạn đỏ lửa này quả là khó khắn các Bác nhỉ. Em chốt dần lãi FRT khi gần đạt target 20%. Vẫn giữ một phần tiếp tục target 140.

4 Likes

IDJ cắt lỗ đúng ko AD

IDJ mình tạm dời stop loss xuống 29

1 Likes

Giá phải đóng cửa dưới 29 mình mới giảm tỷ trọng, cổ phiếu này mua dài hạn, đợt rồi tăng nóng, điều chỉnh nóng là bình thường. Quan sát tiếp, ko mua bán gì cả. Mình đang cân nhắc mua gia tăng.

2 Likes

Chuẩn bị tâm lý thực chiến phiên 25/2/2022:

IDJ: Target 42, nâng cut loss lên 27 (nếu chạm 27 mua gia tăng đón sóng 5)
TID: target 75, nâng cut loss lên 49.
FRT: Target 138, nâng cut loss lên 114
NKG: Target 46, cut loss 38
TCM: Cut loss 65

========
NGẮM kỹ để tìm điểm mua đẹp:

VND
DIG
CEO
DPM

5 Likes

Vào lệnh thực chiến: Em quyết định mua VND giá 77, cut loss 67. Target 100.

5 Likes