Tại sao cổ phiếu BANK ít hấp dẫn trong giai đoạn này?

, , , , ,

Cập nhật từ CNBC

4 Likes

Mai vni chắc đi theo

1 Likes

Cổ bank thôi nhóm khác ko dám chắc.

5 Likes

Cổ bank đang gặp quá nhiều khó khăn anh ạ. Ko nên tham gia. Có nhiều cơ hội khác tốt hơn. Lúc nào vào được bank em sẽ cập nhật. Theo dõi ủng hộ em trên này và youtube. Cảm ơn anh

6 Likes

Tin tiêu cực hơi nhiều. Thì khả năng CK thế giới sắp tạo đáy rồi

5 Likes

Tạo đáy cho một chu kì bơm tiền. Chu kì lạm phát cao. Thiên đường của tài sản.

5 Likes

Agentina lạm phát 100% nhé

1 Likes

Lúc viết là chưa đến 100% anh zai. Kk khó tính quá em xem lúc viết trên

6 Likes

TÓM TẮT VÀ CẬP NHẬT TIN TỨC KÌ VỌNG
Credit Suisse làm trầm trọng thêm sự hoảng loạn trong ngành ngân hàng, thị trường kỳ vọng Fed sẽ cắt giảm lãi suất 120 điểm cơ bản trước cuối năm
① Vào tối ngày 15 tháng 3, giá cổ phiếu của Credit Suisse lao dốc, kéo theo sự sụp đổ của cổ phiếu ngân hàng châu Âu và châu Mỹ, vốn vẫn chưa phục hồi sau sự hoảng loạn trước sự sụp đổ của các ngân hàng ở Thung lũng Silicon.
② Hoán đổi lãi suất của Fed cho thấy xác suất Fed tăng lãi suất vào tháng 3 là dưới 50% và Fed sẽ cắt giảm lãi suất 120 điểm cơ bản so với mức lãi suất cao nhất dự kiến ​​​​vào tháng 12.
③ Các thương nhân giảm ít nhất 50 điểm cơ bản khi đặt cược rằng Ngân hàng Trung ương Châu Âu sẽ tăng lãi suất, với tỷ lệ dự kiến ​​​​sẽ đạt mức cao tới 3,10%. Hợp đồng tương lai lãi suất đang định giá 60% khả năng Ngân hàng Trung ương Anh sẽ không tăng lãi suất tại cuộc họp tháng 3

5 Likes

Sao chủ thớt lại thay tên pic thế, tên cũ hay hơn mà. Dầu sập thế này psh có ổn không Khải

Cập nhật nhé. Phải cẩn thận nếu như đọc được những tin ntn

4 Likes

Top 10 Mã Nước ngoài mua vắng bóng CP Bank
Đa phần Nước ngoài mua CP BDS, CP Chứng Khoán

7 Likes

bds thì có mỗi dxg sáng cửa thôi, DIG bị thanh tra sẽ còn nằm bẹp ở đáy

1 Likes

Nếu cả dòng chạy thì mã mạnh chạy nhiều yếu chạy ít. Em cảm ơn ý kiến của anh nhé

4 Likes

Cập nhật chút về dòng BANK

5 Likes

image
Update cho anh em về bank Thụy Sĩ

5 Likes

NIM ở Trung quốc trước cũng 3% giờ còn.

Tự hiểu NIM ngân hàng VN sẽ ntn nhé. Chúc mọi người đầu tư thành công

4 Likes

Cập nhật hệ thống KRX

4 Likes

Mời @huyen141292 vào đàm đạo dòng bank. Cố đánh sập bank hộ cái bán BID rồi muốn cover lại mà nó ko giảm cay quá

Thế quái nào thài lại bị khoá mõm nhỉ?

1 Likes