Tại sao lại lựa chọn VCI và DGW

,

Mình quý trọng người có kiến thức ham học hỏi cầu tiến
Nếu bạn lên trình và giúp ích cho cộng đồng mình ko ngại tra đổi kiến thức đâu

5 Likes

Mình cũng quá tuổi băm rồi mà đó giờ ko chơi voz bạn ah, chủ yếu lúc chốt lời bạn lời bao nhiêu thôi, cp hết lên rồi lại xuống, xuống lại lên chủ yếu hệ thống giao dịch của bạn thôi, chứ ko có hệ thống chỉ báo, bạn lời lúc này, lúc khác lại lỗ nặng thôi

Oh mình là mod đời đầu của VOZ nè, trước là vơi Frzz từ hồi AMD với về Vn
Đợt dó mình là sinh viên học viện ngân hàng làm phòng marketing với Frzz ở AMD luôn

6 Likes

Mấy con cáp mập ở DGW hôm nay cắn phải cáp rồi
Còn VCI chị Phương bao giá 100 luôn cho nhỏ lẻ an tâm lăn chốt
Sau chia giá 50 quá rẻ so với mặt bằng chung, VCI se leo lên cỡ 70-75 nhé
Rồi từ từ bò lên 80-85 cuối năm
Anh em tha hồ lãi đơn lãi kép

9 Likes

Oh kinh vậy, thế thì bác chắc gần 40 rồi, voz em thỉnh thoảng có đọc thôi chứ ko đăng ký thành viên

Em có biết chart có biết chỉ báo bác ạ. Lúc đầu toàn chơi kiểu ngắn hạn, nhìn chỉ báo thấy điểm bán là em chốt lời non, nhìn bảng điện nhiều đau đầu lắm bác.

Em lên F247 này mới hiểu phân tích FA sẽ cho mình cái gì, chart em vẫn nhìn nhưng có target rồi nhẹ cái đầu, nó lên xuống múa múa kệ thôi bác

Từ khi tôi mua VCI giá 65-70 tôi đã nhìn ra cái bài này rồi
Giờ ho mới nói có muộn quá không
Xin thưa là không
Giờ mới bắt đầu game của VCI nhé
1 tháng nữa thôi DGW cũng như thế, xong 1 đống báo chí lại lên tiéng
Còn lúc đấy tôi đang chống đẩy cho tay to ra còn gồng lãi mọi ng nhé

15 Likes

Theo mình thì phải kết hợp TA, FA, 1 đao 1 khiên mới an tâm, còn TA thì mình dùng ichimoku, mấy chiêu khác mình đọc thêm, nhưng chưa kết hợp vì thấy ichimoku cũng rộng rồi

1 Likes

Minh sn 83 mà, kem Frzz 2 tuổi
Bác ý lâu lắm ko gặp rồi từ hồi chia tay ở AMD

5 Likes

ôi vozer đời đầu đây rồi :))
nick anh là gì vậy. voz giờ nát quá anh ạ, nhưng cái topic chứng khoán trong đấy vẫn còn xôm tụ, nhộn nhịp.

Demon[vn] =)) còn cái nick mod ngày xưa a bị mất mẹ rồi đợt chửi nhau vụ overclock cái gì ý mười máy năm rồi mà. A đi đâu cũng chửi bới tranh luận kiến thức =)) toàn bị ban nick
Mỗi ơ đây chưa bị thôi

3 Likes

ID VPS anh là gì nhắn em với mọi người nhé anh! Tks anh.

Hóa ra đây cũng nhiều vozer vậy ah =))

1 Likes

Voz đời đâu nhiều ngườ chất mà, anh thuộc dạng kém đấy. Chửi nhau so trình xong toàn bị khóa nick =)) hồi trẻ trâu
Giờ chửi nhau với lũ bất lương để giúp người khác cũng bị khóa nick
Nhưng vẫn vui
Lúc ra trường được may mắn đào tạo từ trung tâm đào tạo của ACB, ACBS để thành con người như ngày hôm nay
Dù a Kiên đã bị án vì chính trị nhưng mình luôn tự hào mình là môt nhân viên được anh đao tạo ra

8 Likes

DDN được đó mọi người. Tầm ngắn hạn 22-23 nhé.
Tại mình ko quen đánh mã T+ vì còn bận công việc
Còn nếu để mình 10 ty NAV mà lái thì ngày nào cũng có mã chơi

5 Likes

Ok cụ @Nicole, để em ngâm cứu. Trước cũng có tìm hiểu qua DDN, nhưng sau không chơi nên quên rồi! Có gì em IB nhé!

voz hồi xưa công nhận vui. e hay lên xem topic bí kíp tán gái + tư vấn tình cảm của hoamanthien
tài khoản ngân hàng chính của e ở ACB, đợt 2010 ú ớ đi mở được cho stk siêu siêu đẹp mà chả mất đồng nào. dịch vụ ở đây tốt nhưng nhân viên không xinh bằng Sacom với SEA bank. =))

1 Likes

VCI tăng hot, điều chỉnh theo thị trường. Nhưng nhìn khối lương mua vào chúng ta tự hiểu niềm tin của cổ đông của nước ngoài dành cho chị Phượng anh Hải lớn tnao
Tai sao tôi chọn VCI
Vi anh Hải có cùng quan điểm với tôi về mảng môi giới
Toàn môi giới ảo, còn chất lượng thì kém
Anh đã nói trong cuộc họp DHCD, câu nói này góp 10% quyết định tôi giữ VCI đến cuôi năm

10 Likes

Qua em cũng dò mua được TNG vì Âu Mỹ dịch hết, may mặc lại xuất đi êm ru. Nhưng mà nghe ngưỡng 26 khá cứng anh ạ.

Đúng rôi em gái
Mấy con đầu cơ này a ko chơi vì a bận tư vấn mà
Nhưng ai thích a vẫn tư vấn cho điểm mua bán hợp lý được
Mấy trò này dễ mà e

3 Likes

Vâng ạ, em cũng đang đợi thứ 6 để full margin VCI nốt NAV còn lại theo anh đây ^^