Tại sao lại lựa chọn VCI và DGW

,

e cố tìm bài viết của anh về FLC bên 318 nhưng không được, bị xóa luôn nick và bài viết link với nick luôn
đang tìm theo dạng cache google cũng không ra. phí quá.

Bên đó a còn nhiều bài ma em
Dme bọn mod bên đó xoa phí, a ko post lại được ý.

6 Likes

Anh Lộc ơi, ngoài DGW với VCI ko còn gì khác hả anh. Lại kêu chán…

3 Likes

A có ID chưa anh, sếp em (bố em) kêu mở tkhoan mà em hold mãi đợi ID anh

1 Likes

Nhân viên đang làm cho a nhé, khi nào có a báo ngay

4 Likes

Nghe a kêu Việt Nam vào vòng trong a tặng 1 mã như KBC ạ? A báo để mai chỉnh e all in luôn với a ạ😂

1 Likes

Lần sau vào nhà người khác quăng cái link không biết thưa gửi mở mồm là đồng loạt cắm cờ đấy

Cảm ơn bạn abc vừa vào gào cái DGW chạy luôn rồi =)))

Chắc vozer :rofl:

DGW của anh chạy rồi

Ối giời ơi, DGW lại chạy như ăn cướp… Lại gồng lãi bác @dnloc83 ơi! Thôi em tự tìm mã của em để chơi cho nó cảm giác đây, chơi theo bác chán bỏ mia, có mỗi trò ngồi im nhìn Tk tăng :star_struck:

6 Likes

Theo tớ là cứ để bảng điện trả lời :blush:

1 Likes

Đây là icon HAHA nhé.

2 Likes

Em vốn ít nghe bác mua 1 chút DGW hôm qua giá cũng hơi cao 124.8 nhưng nay thấy xanh rồi. Sáng thấy giảm còn hi vọng trong phiên có nhịp giảm sâu 1 chút để mua thêm. Chưa xuống được giá mong muốn thì em nó phi lên luôn rồi.
Rất cần những ace hiểu biết chia sẻ cho F0 như em vỡ vạc ra được tí

3 Likes

theo bác Lộc có khi nào sẽ bị chai lì cảm xúc khi tài khoản tăng không ạ

1 Likes

Em thả Ha Ha cái :joy:

1 Likes

Điều tôi làm có mọi người làm chứng, có ông trời thương nên anh em ai cũng có quà

Tôi chia sẻ điều này để cộng đồng có niềm tin vào người Việt nam không phải ai cũng xấu
Nhiều người yêu thương đồng bào mình vô điều kiên
Chúc mọi người thành công, mạnh khỏe và vượt qua đại dịch

17 Likes

Qua e cơ cấu qua dc dgw 123.7 nay có tiền cho con uống sữa :smiling_face_with_three_hearts:

Hỏi bố em là có gả con gái ko thì a quản lý ko thôi tư vấn thê này thôi nhé

2 Likes

Thanks bác, DGW mang lại cho em kha khá nên thấy group có DGW em vô xem giống như thăm người quen cũ, so với bác thì em cỡ học việc thôi, em phản biện tí xem hướng nhìn của 1 cao thủ thế nào thôi, còn đầu tư thì ai lời là giỏi rồi, lời x2 tài khoản trong vài tháng như bác lại càng hiếm

1 Likes

Báo cáo phân tích xem tham khảo thôi bạn, bạn thấy còn ăn được thì cứ mua thôi, mình ngồi ngoài chém dạo thôi