Tại sao lại lựa chọn VCI và DGW

,

đã vào dgw theo a và đang xanh mát ạ :)). chờ mai vào vci tiếp. Cảm ơn những điều tuyệt vời a Lộc đã mang đến cho cộng đồng ạ:D

Tự tin full margin DGW rồi bác ơi. Sắc xanh duy nhất trong bảng của em luôn. Cảm giác bao phê

Các bác mà biết em từ hôm mông 1 âm lịch anh em lên tàu lúc giá 113-114 cơ thì còn phê nữa
Mỗi ngày tăng 1,2 giá thôi mà yên tâm =))
Nhưng đa số các bác ý đang gồng lãi hoặc đi chơi rồi ko coi bảng đâu

10 Likes

Nay vẫn mong em nó giảm về tầm 123 múc thêm mà giảm nhẹ xíu rồi lại đi lên rồi bác Lộc ạ

Mai em vào VCI nữa để gồng cho đều tay theo các bác

E lên tàu HAX rồi bác ơi,hehe,e mua 25,5 bác ạ

1 Likes

VCI hôm nay lái hơi yếu Bác nhi?

=)) Cuối phiên nhé bác
Tội gì đỡ giá bây giờ
Nó cũng ko giảm đc đâu mà
Chiều có khi lại 100

7 Likes

Chưa bg mà mình đọ đầy đủ trọn vẹn các cmt trong 1 bài. Vậy mà mình đọc đủ hết các bài Lộc đăng và viết. Cảm giác quá có tâm quá đáng yêu và ko chảnh tí nào. Mình F0 mới tinh đc 2 tháng với TK chỉ có 100t thôi nhưng đang đỏ loè -10%. Mình cơ cấu lại theo chân Lộc. Cám ơn bạn nhiều lắm😍

1 Likes

cầm cổ với tâm thế đầu tư đi bác :v
còn bác vẫn canh múc thì đây là cơ hội múc, cớ sao lại chê =))

1 Likes

Mọi người nên hiểu rõ giá trị cổ phiếu thì mua giá nào cũng dễ
Hôm nay VCI yếu vì nhiều bác muốn lăn chốt thì lăn rồi
Còn mọi người tâm lý sợ điều chỉnh vì VN30
Yên tâm mai lại đua vào thôi
Nếu VCI 3 tháng nữa lên 70 tức là lãi 60% rồi đó
Có đỡ hơn mọi người đánh đu với đội lái ko mệt lắm

8 Likes

Mua vci giá này lăn chốt được không anh

Được em nhé

3 Likes

Hôm qua và hôm nay là áp lực bán của những người ko muốn lăn chốt vì ko muốn kẹp vốn chờ hàng về. Nhưng vấn đề những ng bán hôm qua và hôm nay sẽ cùng đua vs chúng ta vào ngày mai. Nó diễn biến đúng tâm lý đó bác

5 Likes

Em múc hết tiền giá 97 rồi Bác ơi

@dnloc83 anh bái phục em, ngày 10/11 em bảo anh bán FPT 82, MSN 105 đi để mua VCI, DGW, sáng 11/10 anh bán FPT, MSN để mà VCI và DGW, nói thật lúc đó a tiếc FPT lắm nhưng a tin em nên bán hôm nay anh mới thực sự thấy đc tầm nhìn của em, anh cảm ơn em!!!

3 Likes

anh cho e hỏi hôm nay e mới mua thêm VCI và đang ở mức giá 87.5 thì liệu có thể mua thêm dk ko ạ?

Vâng, a cứ từ từ cảm nhận ạ
Em bỏ lương nghìn đô để về chung vui với mọi người vì với em tự em làm cũng được mà
Lương với em ko quan trọng
Em muốn cả 1 cộng đồng thay đổi quan điểm đầu tư thôi
Em có 1 bạn trợ lý đang làm việc ở cty a cần gì cứ goi bạn y nhé.
Mấy hôm nay em phải cơ cấu danh mục nên hơi bận ạ

16 Likes

E mua thêm thoải mái nhé

4 Likes

e cảm ơn a ạ. quả thực e cực kỳ yêu thik cổ VCI này. nay có a phân tích đầy đủ thế này e càng yên tâm hơn ạ.