Tại sao lại lựa chọn VCI và DGW

,

FLC nay đáng yêu quá @dnloc83 à, a ko biết mọi người chê họ FLC a Quyết ntn nhưng a thấy a Quyết rất nhân văn, trước khi a ấy kéo xuống bao giờ cũng có nhịp hồi cho a em nhỏ lẻ thoát hàng công ai tham ôm thì chịu.

=)) Nói chung riêng về FLC em se danh thời gian viết tặng các bác 1 bài đểu hiểu về doanh nghiệp hơn
Còn lúc em tư vấn FLC từ 8 em bị chửi ko ra gì
Nhưng giờ những ng chửi em đi dâu hêt ko biết
Chăc mai lo ôm mấy cổ đầu cơ

11 Likes

Trước a vào FLC mấy lần, đều đc a Q cho thoát hàng, lần này a quyết giữ FLC đến hết 2021

A ơi HVN đang khó khăn
FLC đến thời rồi.
Trước dây là lúc FLC bị khó khăn ở những năm đầu
Doanh nghiệp nào chả vậy
Đến giờ họ vững rồi thì phải khác
Chứ công nhận họ nhiều tai tiếng, nhưng thay vi tranh cãi, họ im lặng cố găng mỗi năm mà
Phải khách quan nhìn ra điểm đó chứ
Chả lẽ ngày xưa làm cave giờ không dược hoàn lương làm người lương thiện hay sao ạ
Đấy là tiến bộ đi lên thì mình ủng hộ thôi a

13 Likes

Hi hi hi hi Tui nhờ họ khóa vì tưởng VIX chấp nhận bán và đánh giá lên chia sẻ với cổ đông. Xác suât lớn là tui sai Hic

2 Likes

Hi hi tui bị khóa cái bài đó rồi rồi bác ạ. Giờ để suy nghĩ rối tính tiếp hi hi Cám ơn bác

2 Likes

HAX của mình lại chạy tiếp kia mọi người
@adiinvest @Linhmoitote1980 các bác có xe Mer hết rồi nên em ko tư vấn chứ từ mấy hôm trước e đã bảo nó chạy tiếp hôm nay chạy tiep kia :))
Ae xem cho vui thôi

7 Likes

sáng e mới canh mua thêm 1 ít. mai mà canh mua nữa mà lên giá 90 thì có ổn ko a nhỉ?

Sao lại 90 ha em ?

3 Likes

dạ giá TB hiện tại của e bây giờ là 87.453 rồi a

Mai nó giá 50 thôi, cho nên giá tb xuống (nếu mua được)

VCI đung chiều lên như anh Lộc nhận định, gê thặc =))

2 Likes

Khổ lắm, a nhận định tư trước giơ đã sai cái gì dâu

13 Likes

@Linhmoitote1980 FLC khét quá :))
Bác biết cách chơi với nó chưa để e hướng dẫn bác

9 Likes

@Hameo Hôm chủ nhật a đã bảo đứng như dự tính là thư tư đỏ và cuối ngày thư 5 xanh đúng chưa ạ
Mai thì mọi người lại tiếp tục gồng lãi nhé
@adiinvest @Linhmoitote1980 :)) ae yên tâm, các plan em đều vẽ ra trước cá mập rồi.
Sẽ điều chỉnh trong phiên cho ae
Ko bao giờ sọ cá mập cắn

15 Likes

Oki anhh, mai mua VCI lúc nào hả anh :smiley:

Không sợ cá mập thì chắc chắn là cá voi sát thủ rồi Anh :smiley:

Em cu vao luc nao dc thi mua thoi

6 Likes

DGW càng nghiên cứu càng thấy tốt quá anh, em tính cầm dài hạn vài năm được không? Hay thị trường VN thì cứ tầm 6 tháng mình lại xem xét cơ cấu lại anh

Hôm nay e vào flc ổn ko a

1 Likes