Tại sao lại lựa chọn VCI và DGW

,

Em ko mua được VCI thì mua DGW hoặc DPR nhé

12 Likes

Vâng ạ e cảm ơn a ạ

Đầu tư là như thế nhé mọi người, Cổ phiêu tăng bât chấp thị trương

16 Likes

mỗi sáng theo thói quen mở điện thoại là em vào đây xem bác có nhắn gì ko. Sáng nay em thấy bác nhắn DPR nên cũng vào luôn, nhưng vốn ít nên chỉ vào được vài trăm cổ. Bác nói thêm về em này đc ko ạ?

1 Likes

Dpr la ông trùm bao cao su nhé
Dịch mng ở nhà nên bcs hét nhanh
Nên mua dpr
Lý do đấy @Nicole =))

24 Likes

E là F0 ạ, e mới biết đến a Lộc và rất thích những bài viết của a. Nay e mua DGW mà giá lên nhanh quá (128.9), k khớp được lệnh, a cho e hỏi chút là e nên đợi chỉnh rồi vào hay vào luôn ạ

Em mua giá nao cũng dc nhé

10 Likes

Ad giải thích logic quá, hihi…

Thì ngồi nha chả tốn nhiều bcs =)) dễ hiểu đúng không đi luôn vào lòng người
Thi phải tốn mủ cs đẻ sản suất .

14 Likes

Em là lính mới F0, lần đầu tiên vô f247, tự nhiên vô trúng topic của bác Lộc chi không biết, làm e mất nguyên đêm đọc hết cái topic này, bác Lộc viết cuốn quá, vừa hài vừa nhiều kiến thức gì đâu, không dừng được. Mà em vô muộn quá, không kịp đu theo DGW VCI rồi, thứ 2 tuần sau vô DPR được không bác?

1 Likes

Cả 3 cp này đều tăng đươc bạn nhé
Mua và nắm giữ đi a

12 Likes

Cảm ơn bác, mong tài khoản đổi màu để khoe các bác, Mùa covid khó khắn, có ít tiền tích lũy tập tành qua ck tính kiếm cháo mà chưa thấy cháo đâu, hao tiền gạo củi, Đọc của bác xong, chưa lời nhưng biết mình không lỗ mới lạ, giang hồ lắm cạm bẫy, gặp bác Lộc có tâm có tầm coi như sang trang, mong nhiều bài phân tích của bác Lộc để học hỏi!

2 Likes

Em ơi tư vấn giúp anh, a đang cầm 2 mã cao su DPR và PHR a đang muốn cơ cấu chỉ để lại 1 mã. Thì theo em a nên giữ lại mã nào

1 Likes

Em nghĩ hai cp đều tốt a ko cần cơ cấu đau
Còn nếu tốt hơn thi DPR tốt hơn a

8 Likes

Cảm ơn em

1 Likes

Em hiện tại ôm rất nhiều cỗ phiếu chíp trong đó có BII, đoc bài bác đã hiểu là phải thoát gấp làm người, còn thêm mấy con MBG, TGG, DLG, S99, em tính giữ S99 lại, còn bán hết để vô DPR, DGW, VCI, Bác thấy được không a?

1 Likes

Dạ được ạ

7 Likes

Thứ 2 e vào mã này còn kịp ko

1 Likes

Thoari mais e nhes, e mua gi den cuoi nam cung dc

6 Likes

S99 bác xem giúp em nó lên được đến bao nhiêu, em mới chơi, thấy em này EPS 3.4 chủ tịch mua vô nên mua, em cảm ơn bác!

2 Likes