Tại sao lại lựa chọn VCI và DGW

,

Con đấy làm giá lắm bạn mình ko tự tin phan đoán
Sợ lên 25 nó vả cho vỡ đầu

11 Likes

Cảm ơn bác ạ, hàng về là em té luôn, khổ, mới chơi thấy giá dgw vci em ngợp, nghĩ mấy em kia rẻ, giờ thấm thía, đắt xắt ra miêng thiệt!

1 Likes

Làm anh mày giật mình thon thót
Mà mày nói chuẩn vlue hê hê

1 Likes

Em nghi ngờ về sự giật mình này :))))

1 Likes

Bình thường mình mua nửa bao, giờ mua 2 bao đây hề hề :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

1 Likes

smile: có nửa bao cơ

1 Likes

Thì dùng cả năm hết có nửa bao mà he h eh he heehehehehheh

quan trọng là bác dùng từng đó trong bao lâu.kaka

1 Likes

ha ha hahahahahahahahah để tui kiểm tra rồi báo nha ahhahhahahaha

Bác dùng cả năm mà hết có nửa bao, thế thì bác toàn thích chơi trần thôi à :grin:

1 Likes

CÁCH PHÂN BIỆT CAO THỦ DỎM.
Trong ck khi thị trường uptrend thì hàng vạn thánh mọc lên, đua nhau thủ dâm lấy số. Phân biệt đc rất khó ai thật ai giả. Sau đây cách phân biệt cao thủ dỏm.
1/ Không được các cao thủ lâu năm vị nể. Toàn F0 khen.2/ Khoe thành tích 10- 15 năm nổi tiếng nhưng tk bé như cái tăm vẫn đi làm thuê…
3/ Thủ dâm trở trẽn ko biết nhục. Như kiểu NHA tăng 1 năm 10 lần đéo thấy đâu, nó chỉnh nhảy vào thủ dâm lấy số. Nếu ae nào từng chứng kiến A7 thần thánh đạp hàng trăm cổ sập 50-70% nhưng toàn đập trên đỉnh, khi đã rơi khinh đéo bao giờ lập pic thủ dâm. Đó mới là đẳng cấp.
4/ Bất chấp mọi danh dự để sủa, bản thân mình hô T+ 3 phiên sút lại đi chửi những người như A7 tham gia DN đầu tư 6-10 năm là lừa đảo. Muốn chửi gì cũng phải biết trọng danh dự mới là kẻ đáng tin cậy. Bọn bất chấp nó sẽ là bọn hại người nên tránh xa.

9 Likes

Anh Lộc cho đánh giá phiên ngày thứ 2 và thứ 3 đối với vci đi ạ

Chỉ cần nhìn bọn F0 like.
Và volum vni 30k tỷ.
Những thằng xưng thánh đều nghèo, làm thuê.
Thì biết sắp tắm máu bốc mả cả lũ

4 Likes

Bạn BigC có ý gì thế ạ

Trên kia BigC có một vài tư vấn để phân biệt Cao thủ dởm. Ngoài lập luận thiếu dẫn chứng ra thì ngôn ngữ cũng khá gay gắt, thiếu thiện ý xây dựng. Cụ thể, từng điểm mình muốn chia sẻ thêm quan điểm của mình tại sao mấy điểm đề xuất của bạn thiếu thuyết phục nhé,

1/ Không được các cao thủ lâu năm vị nể. Toàn F0 khen.

Các cao thủ thật sự không rảnh lên đây tuyên bố.Bạn cũng không có thống kê để chứng minh luận điểm của mình

Nếu có tư cách đạo đức của người làm nghề, việc “toàn F0 khen” một nhân vật mới xuất hiện, người đem lại sự tin cậy nhất định, có bằng chứng, kết quả rõ ràng… chính là một sự xót xa và nỗi xấu hổ cho những tư vấn lâu năm vì trách nhiệm của tư vấn chân chính là vỡ lòng nhanh nhất cho F0, tạo ra giá trị cho F0, tiền to hay tiền nhỏ không quan trọng, nó đều là đồng tiền nhiều mồ hôi mới có, chứ không dễ kiếm như dân tài chính gặp thời.

Cao thủ như dnloc chịu khó giúp F0 cũng là một hiện tượng hiếm có, một điều tuyệt vời hiếm hoi trong cái xã hội đang đánh giá con người qua NAV

2/ Khoe thành tích 10- 15 năm nổi tiếng nhưng tk bé như cái tăm vẫn đi làm thuê…

Làm thuê hay làm chủ là một lựa chọn. Lựa chọn của những người có thể làm chủ lựa chọn của mình không phải ai cũng hiểu và nó không chỉ đo bằng tiền. Đơn giản ví dụ như lựa chọn làm chủ cái văn phòng môi giới làng, hay làm thuê để tác động đến sự thay đổi của một vùng hẳn là nó khác nhau và chưa biết việc nào vinh quang hơn việc nào

Hơn nữa có những việc chỉ nhìn tài khoản để đánh giá một con người cũng là một sự đánh giá phiến diện khg cần thiết

Và nếu vùng vẫy đủ lâu trong lĩnh vực tài chính, bạn phải hiểu một sự thật đơn giản là kẻ khủng nhất là kẻ tĩnh lặng nhất.

Nếu những kinh nghiệm như dnloc chia sẻ là đúng thì đấy là nền tảng rất vững chắc của một tư vấn hàng hiếm: có hiểu biết từ kỹ thuật phân tích, đến mô hình doanh nghiệp, bức tranh chung về ngành, tin tức tổng quan thượng tầng kết nối với những cập nhật thay đổi của kinh tế thế giới cũng như các hoạt động tài chính toàn cầu.

3/ Thủ dâm trở trẽn ko biết nhục. Như kiểu NHA tăng 1 năm 10 lần đéo thấy đâu, nó chỉnh nhảy vào thủ dâm lấy số. Nếu ae nào từng chứng kiến A7 thần thánh đạp hàng trăm cổ sập 50-70% nhưng toàn đập trên đỉnh, khi đã rơi khinh đéo bao giờ lập pic thủ dâm. Đó mới là đẳng cấp

Nếu đẳng cấp được hiểu là bất chấp đạo đức, đạp cổ phiếu bằng mọi giá, khiến cổ đông nhỏ lẻ lao đao, thậm chí khiến BLĐ của doanh nghiệp cũng mất ăn mất ngủ, phân tán sự tập trung ngoài mục tiêu chính của doanh nghiệp…thì xin nhường cái đẳng cấp đáng khinh đó cho những kẻ đang khao khát nó. Và việc thủ dâm cho cái đẳng cấp đó đương nhiên không có gì đáng khoe

4/ Bất chấp mọi danh dự để sủa, bản thân mình hô T+ 3 phiên sút lại đi chửi những người như A7 tham gia DN đầu tư 6-10 năm là lừa đảo. Muốn chửi gì cũng phải biết trọng danh dự mới là kẻ đáng tin cậy. Bọn bất chấp nó sẽ là bọn hại người nên tránh xa.

Nếu đọc hiểu đúng dnloc đang đưa ra đề xuất cho những người muốn tối ưu vốn từng chút một, nếu muốn có thể tận dụng T3. Thái độ kiếm được món tiền lớn mà coi khinh những người đang phải kiếm từng món nhỏ là thái độ của những kẻ không đủ nhân cách làm người. Cũng như thế, A7 có thể đủ vốn đủ lực nằm chờ 6-10 năm, nhưng những kẻ bé nhỏ với những món tiền nhỏ nhưng sạch sẽ ngoài kia, ai sẽ cho họ no bụng nằm chờ. Cách của dnloc, khuyến khích NĐT nắm giữ những cổ phiếu mạnh nhất, cuộc đời họ cũng sẽ ấm no cũng sự lớn mạnh của doanh nghiệp.

4 Likes

Văn bạn cũng rất hay và dài
:rofl:

Cụ bảo vệ chú dnloc nào đấy là việc của cụ, tôi ko quan tâm…
Tôi có ý kiến vấn đề 4 và ngắn thôi: tôi chưa thấy ai t3 giàu cả
Nghĩ như cụ thì mấy đứa đói rách đầu tư nhẫn nhịn để thành công là sai, là ko nên? Như vậy sẽ định hướng sai cho người trẻ…
Cao thủ mà ko nhận ra từ lúc nó còn nhỏ, xấu thì chưa, ko đến mức phải tung hô tuyệt vời, tự xưng mình là nhất…
Còn đạo đức thì lđ dn như A7 tôi cho số 1, x40,50 lần tk từ lúc anh tham gia dn…các lđ dn khác nên học, ai chê cần xem lại mình
Nếu tôi là mod diễn đàn tôi sẽ luôn ưu tiên A7, a thích chửi ai tùy, vì chửi là dạy người ta. Bố của nhiều người ko dạy nhiều người giàu hay thông tuệ về trí não như A7…
Bạn ko thể dùng biện luận sắc bén của bạn để đổi trắng thay đen được
Giống như bạn, A7 là thầy tôi, tôi cần thiết bảo vệ…
:grin:

18 Likes

Có thể A7 giàu, có thể A7 tài ba, nhưng với cách nói chuyện kiểu khạc…, nhổ…, thì có lẽ có vấn đề, không đáng để tin, để tôn trọng!

1 Likes

Bạn BigC giỏi thì cho anh em 3 chữ cái làm giàu nào

Siêu cổ gì mà cứ lình xình 4x đến 7x cả mấy năm thế