Tại sao lại lựa chọn VCI và DGW

,

Vãi đái. Đầu tư thế ko bốc mả hơi phí. L14 từ hồi phím đó tăng mẹ trăm lần rồi. Cổ nó thưởng chia tách bao lần. 1 cổ thành 7 cổ.
Tầm nhìn đái ko qua ngọn cỏ

4 Likes

Mỗi người một trường phái. Ai ăn nhiều, ai bốc mả chưa biết đc đâu bạn ơi. Tôi x6.5 tài khoản từ đầu năm 2021 r

X với vài đồng tiền lẻ đệ anh nó còn x30 1 năm.
Nhưng ck rồi ăn thế ăn nữa vẫn có thể bốc mả

2 Likes

Tôi thấy là nói với ông C… to (big C) này tốn thời gian mà thêm bực vào người. đã bảo thủ còn thích thể hiện nữa, k giúp dc cái gì cho đời còn đi pha trò cho mọi người khinh. thôi, đừng ai trả lời cho ông biến đi

3 Likes

Anh tất cả các đại cao thủ 10-15 -20 năm đều kính nể. Chỉ bọn trẻ trâu chưa biết mùi tanh của máu thì đang ảo tưởng sức mạnh.
15 năm qua bao thế hệ ra đi. Cứ khi vni đảo chiều còn mỗi bố là anh hùng. Còn chôn mẹ sạch đấy.
Cứ khi nào số thằng f0 đông, hung hãn chửi anh là sắp đến lúc bốc mả.
Chúng mày đang ăn ở tọa độ chết đấy

4 Likes

bác nói thế thì bác cũng là người có tuổi rồi, sao mà bác vẫn ăn nói như vậy? chứ suốt ngày bác bốc mả … mình lớn thì mình phải ăn nói cho ra vẻ mình là người lớn để còn làm gương cho con cháu bác ạ.

Phải nói thế mới ấn tượng và thấy hết độ nguy hiểm.
Tao chỉ nhắc chúng mày. Mấy đứa môi giới khua môi múa mép, nó đánh toàn thua mới xin đi làm. Khoe 15 năm ck mà tk bé như cái tăm thì nó đéo giúp mày giàu đc đâu. May mắn ăn đc 10% lúc thị trường thuận. Chỉ đảo chiều phát mày bán nhà bốc mả.
Nó chưa làm giàu đc cho nó mà mày đòi tới lượt hả??

6 Likes

1 Likes

Em đã tìm đọc hết các bài của A7 trên các diễn đàn,l14 đi đâu cũng bị kêu lùa gà, quay tay mà lùa cả thập kỷ rồi, công nhận l14 khoẻ.

1 Likes

A7 cho e hỏi thị trường chung tới đi ngang hay có đợt chỉnh lớn ạ. Ngắn hạn k nói trước nhưng a cứ phán cho e với
Vì xu hướng bơm tiền thì thì trường vẫn là đi lên, cổ đất lead thay bank rồi ạ.

Lùa tằng nghìn lần sẽ thành thánh ghi danh vào lịch sử ck trăm năm.kkkkl

1 Likes

Tôn tử nói:
-biết mình biết người,trăm trận k thua.
-biết mình không biết người trận thắng,trận thua.
-không biết mình cũng k biết người trăm trận nguy khốn.
A7 vs l14 k thua bao năm chắc chắn người thông minh họ sẽ nhìn ra có cái gì đằng sau.
Hàng tấn công mang lại cho đội bàn thắng,nhưng hàng phòng ngự mang lại cho đội danh hiệu.Chắc là do A7 có hàng phòng thủ đỉnh cao.

4 Likes

A7 còn hậu vệ VIC về đít. Hậu vệ tiền mặt + đất tồn và bank bảo lãnh 3600 tỷ. Đá 8 hậu vệ.
Đó là lý do các cao thủ cùng thời đều bị tụt nhiều. Vì họ đá ko hậu vệ

4 Likes

Anh bấm quẻ hết rồi. Đất x2 nữa là chắc chắn chả ai cản nổi anh có hàng nghìn tỷ.kkk

3 Likes

Sút hết cổ ck, bank, thép về trú các cổ đất to đã chỉnh tiết cung. Thị trường đang tọa độ chết

4 Likes

Cảm ơn team anh 7 ủng hộ nhà em nhé, mọi người yên tâm đợt tới bọn em ăn xong DGW vs VCI kiểu gì bọn em chả mua đất ạ
Mà mọi người thấy ko trước bọn em mua được 10.000 NHA
Giờ bọn em đang mua được 30-40.000 NHA
Thế hết đợt mà bon em mua được 80-100k NHA có phải cả nhà cùng vui ko a
Giờ ae nào cần tư vấn nhắn e nha
Cảm ơn mọi người mấy ngày qua vất vả ạ

21 Likes

E đang cầm hpg liệu có giữtiếp không anh

Hpg cầm cả dời em nhé, ko lỗ bao giờ được
Nhưng hiện dư địa tăng chậm thôi
Nêu e thích a tư vấn cho em con khác
E thích ngành gì
DPR chẳng hạn sẽ tăng nhanh này
Sau đó có tiền em bán đi cuối năm xem NHA có giảm xuông không thi mua vào có khi em nhân đôi tài khoản luôn ý

17 Likes

Mày giỏi thế 15 năm trc đã có tiếng mà giờ vãn làm thuê à??
Sao ko thủ dâm bọn nó ăn NHA từ 5k

3 Likes

Ko lo xem đá banh mà đi chọc…ó ó vậy a :rofl: