Tam độc!

Chúc anh ngày mới nhiều sức khỏe, mau sớm bình phục để bay ra với chị Miss :smiley: bọn em đầu cầu Hà Nội vẫn đang chờ anh đây ạ :laughing: chúc cả nhà 1 ngày cuối tuần vui vẻ, may mắn và bình an, hạnh phúc bên gia đình, bạn bè nhé :four_leaf_clover:

3 Likes

Chúc anh Rồng sớm khỏi bệnh, chúc cả nhà ngày mới mạnh khỏe, giao dịch thành công

2 Likes

Em chúc anh Rồng, chị HTT và cả nhà Giáng Sinh an lành, vui vẻ ạ.

2 Likes

Mong anh tập trung điều trị để màu khoẻ lại.

1 Likes

Chúc anh Rồng và cả nhà giáng sinh an lành và hạnh phúc. Chúc anh Rồng thật nhiều sức khỏe để chiến thắng Covid

4 Likes

Nhớ kỹ mốc 1447 ae nhé

54 Likes

Anh Rồng yên tâm, tối này bác sĩ và y tá sẽ tổ chức giáng sinh cho anh ở BV nhé

2 Likes

cảm ơn a R đã đồng hành cùng bọn e, chúc a R đc ông già noel tặng quà nhé(chai chuối hột)

Chúc chú @Rongdo007 chiến thắng covid ạ. Chú Rồng cháu vào IDC giá 88. Tầm này cháu mua thêm dc chưa ạ. Chắc giữ IDC tới tết để xin cái bánh trưng nhân thịt ạ

Chúc cả nhà 1 giáng sinh vui vẻ, ấm áp và an lành! Chúc a Rồng sớm bình phục sức khoẻ!

hay quá e ạ! chân thành cảm ơn em!

T cop lại nhận định của c @hoathachthao bạn tham khảo: “Hỗ trợ 1: 67, hỗ trợ 2: 60, thủng hỗ trợ 2 thì ra đê ở!”

3 Likes

A Rồng còn giữ GSP k ạ, để em yên tâm giữ và trung bình giá xuống a

1 Likes

Chúc anh chị Giáng Sinh An Lành, chúc anh Rồng mau khỏi bệnh.

:man_facepalming: :man_facepalming: :man_facepalming:

1 Likes

Chúc anh @Rongdo007 và cả nhà mình một mùa giáng sinh an lành :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

9 Likes

Nhanh ra viện để được xúc miệng bằng CHR nha anh ơi.

1 Likes

Chúc mừng anh ngày càng khỏe. Chúc mọi người kỳ nghỉ an lành!

1 Likes

Nhìn ảnh lại thấy nôn nao quá. Đêm nay Giáng Sinh rùi :heart_eyes::dancer::man_dancing:

6 Likes

Có bác nào giỏi TA cho e hỏi KLF Macd đang cẵm xuống thì có xấu chưa ạ? e fo mới tập tọe, mong các bác chỉ giáo ạ

1 Likes