Tam độc!

Nói chứ tớ nghĩ sang tuần là tớ banh ta lông rồi bạn ạ

1 Likes

Mình có nói gì đâu, sướng khổ nút enter do mình. Ý nói là xu hướng hiện nay ấy.

1 Likes

Đồng quan điểm đấy

2 Likes

DN làm ăn đàng hoàng, để đủ lâu gần như bao lỗ, chủ yếu là có giữ đc đủ lâu như vậy thôi k bác ợ. Vn mềnh tính đầu cơ cao, máu xóc… lắm :rofl:. Chậm mất sướng :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Đoạn cuối có tí nghĩa bóng nào ko

2 Likes

Ai nghĩ sao thì vậy đó đó :shushing_face:

1 Likes

em ôm KLF 3 tháng cũng đc 40%. và đang hài lòng vs số đó.vs nhưng ai NAV lớn chắc 1 năm cũng chỉ mong ăn đc 20% là mãn nguyện rồi anh nhỉ :smiley:

5 Likes

FB_IMG_1640401132992
Giáng sinh vui vẻ nhé cả nhà

1 Likes

Rất nhiều mã nếu đầu tư để đó (phải biết lựa chọn đúng mã và mức giá), đóng bảng coi như gửi NH để ăn cổ tức, không mua bán lướt lát thì chỉ sau 5-7 năm thì số tiền bỏ ra không những đc x mà còn cổ tức coi như đã cho không hàng năm.

5 Likes

Lượng một vòng, sao con nhiều fof1 cờ lờ mờ thế ! Nhiều chiên za phân tích, kiến nghị nđt giữ cổ bank thép chứng các kiểu chờ phục hồi dẫn sóng sắp tới. Tui hỏi quí zị, các cổ bank Ck thép dầu nó có động lực gì vài năm tới để nó tăng mà dẫn sóng! Bạn chúng đang cầm cự, đang phân phối dơntrend vào cho chúng nó sang nhượng rồi cutlost !
Chúng bảo bđs đang trên đỉnh! Tôi lạy các thánh đừng lừa fof1 để họ có miếng bánh chưng chút nhưng Tết cùng gia đình!
Cổ bank chung thép dầu zờ thì một hai phiên tăng kèm hai ba bốn phiên giảm !

Mình tk trụ ttf gex 80%✓ còn 20% ngày nào cũng lướt sóng dầm dầm, hầu như ngày nào cũng mua bán…để thoả đam mê thôi

7 Likes

nhưng em nghĩ cũng vẫn phải cập nhật tin tức. nhỡ đâu pht còn mua thêm chứ. k mua thì thiệt :smiley:

1 Likes

Có hôm sáng đặt lệnh bán chiều đặt mua cũng 1 mã, tối xem ko ngờ mua đúng lệnh mình bán

7 Likes

Nói chung chơi có chiến thuật xác xuất thua rất thấp

2 Likes

Lúc mọi người chán tận cùng 1 cổ chính là lúc nó chuẩn bị tăng

6 Likes

Nó có nhắn tin hoặc gửi mail hoặc gửi giấy tới tận nhà cơ mà, mình chỉ có mỗi việc chuyển khoản là xong. Xưa tới giờ mình chưa dính pht với mức lớn, chứ nếu ko đã phải bán đi một phần mới đủ mua lại. Có những công ty ck họ yc nhân viên gọi điện trực tiếp, mình mà ko mua đc họ sẽ xin đấy. Dại gì.

3 Likes

@hoathachthao ốm à

2 Likes

Lượng một vòng, sao con nhiều fof1 cờ lờ mờ thế ! Nhiều chiên za phân tích, kiến nghị nđt giữ cổ bank thép chứng các kiểu chờ phục hồi dẫn sóng sắp tới. Tui hỏi quí zị, các cổ bank Ck thép dầu nó có động lực gì vài năm tới để nó tăng mà dẫn sóng! Bạn chúng đang cầm cự, đang phân phối dơntrend vào cho chúng nó sang nhượng rồi cutlost !
Chúng bảo bđs đang trên đỉnh! Tôi lạy các thánh đừng lừa fof1 để họ có miếng bánh chưng chút nhưng Tết cùng gia đình!
Cổ bank chung thép dầu zờ thì một hai phiên tăng kèm hai ba bốn phiên giảm !

Ho cái cho ae xem nào

1 Likes

em F0 nên chưa nắm đc nhiều. đang có ý định nắm KLF cho dài hạn. k biết nên k nữa.hst aQ khó lường quá
aR có nói KLF sắp tới là đầu đàn của hst aQ. FLC hay ROS chỉ là chim mồi thôi

2 Likes