Tam độc!

Tiền mà còn bị coi là rẻ thì mọi người biết phải dùng hiệu quả là như thế nào, hàng hóa đến mọi cái tăng giá, ko riêng gì giá ck với các mã có kết quả làm ra tiền tốt.

1 Likes

Như pvd bạn nào mua 26 nhìn các cổ khác tăng cũng sốt ruột dây, những để cuối năm 2022 xem lại cũng x2 tk rồi…tại đó lòng tham bác thiếu chữ nhẫn thôi

4 Likes

f0 giờ chỉ thích t+3 là ra % ngay và luôn, ko ra là cắt.

2 Likes

Tiền k dễ cho không! Đu đưa nhiều e biết hhahhaha

2 Likes

Nhòm đại bigboy trùm lái chia làm nhiều nhóm mỗi nhóm chuyên nghiên cưu 1 lĩnh vực và đưa ra giá tương lại…như thép, bđs, dệt, phân…từ đó họ lên kh mua vào trưowcd rồi ra hàng khi đến đó đc số đông quận tâm

3 Likes

Người vào sớm sẽ lấy tiền của người vào sau

1 Likes

E k dám nhìn tương lai xa, khi đâu đó quanh đây lạm phát bắt đầu ngấm dần, lúc đó ck bị ảnh hưởng nhiều, con trâu kéo cày đến chiều tối người nông dân cũng cho về chuồng nghỉ ngơi thôi, e còn thiếu kn chỉ nghĩ đơn giản thế :sweat_smile:

1 Likes

Lạm phát là tât yếu, trú ẩn vào các ngành liên quan đến bds

2 Likes

Bđs là rõ nhất mà. Đội ơn case Thủ Thiêm. Giá đất đang trèo lên nền mới! Bts (bó tay sớm) :rofl:

1 Likes

Như gỗ ttf bđs tăng thì kéo nó tăng theo, gex có mảng kcn rộng lớn đón sóng FDI đầu tư nước ngoài, ngoài ra còn có mảng nước sạch sông đà ngành phòng thủ quốc gia chả bao giờ chết, mảng điện gió cũng phòng thủ, thiết bị hạ tầng đều chạy theo bđs …chém thui ko pr nhé…

7 Likes

Cái này do ai cũng đc rỉ tai, ck kiếm tiền dễ, cứ so với LS NH mà coi, 0,…%/tháng, Ck cứ mấy % hoặc nhiều hơn mấy %/tháng, thế là t+ họ táng thôi bác :grin:

2 Likes

Hôm nay vẫn sôi động thế các anh! :blush:

3 Likes

Hội già, ế, vợ tha, bồ bỏ… single & available. Gọi tắt là FA

6 Likes

Nhìn bctc của cái bọn đầu tư tài chính hay cty ck mua nhóm này thì biết, nó có nhảy nhót như mình đâu, nó để phải vài ba năm mới tính.

5 Likes

Hội bà đi chăm cháu, cho ông lông nhông, kệ … :rofl::stuck_out_tongue_closed_eyes::crazy_face: (e fun)

3 Likes

Hôm qua em cầu đánh con nào nổ con đấy. Chúa thì thầm vào tai em: Nổ banh xác con ạ! :sweat_smile:

3 Likes

Có thể mấy ngày + từng đó %, nhưng cũng có thể - từng đó %. % của giảm bằng tăng thì số net của giảm vẫn lớn hơn tăng.
Tiền gửi NH mức độ sinh lời thấp cùng với rủi ro thấp.
Ck là kênh đầu tư có tốc độ sinh lời cao hơn nhưng rủi ro phải cao hơn.
High risk high return
Liều ăn nhiều
Ăn k được đừng chửi kênh khuyến nghị
Bạn nhỉ. Mà mọi ng thường nghĩ 100% thắng, nên đâu đó những câu chuyện ng khuyến nghị bị mắng vẫn nhiều quá. Mỗi ng một khác. Buồn!

3 Likes

Chết dở! Thế là qua năm nav mình vẫn tiếp tục banh xác ah bạn

1 Likes

Hahha…. Ng già thui k có ng cao tuổi hahhhahahaaa

2 Likes

Nếu so với ngân hàng ở mức 6-7% hoặc 10% một năm thì ví dụ mua SC5 ở mức giá này (20-26) thì cổ tức đều như vắt chanh 20% một năm thì rõ là có lợi hơn nhiều (toàn bằng tiền nhé), đỡ phải lướt lát. Nhiều cp nó còn có mức cổ tức khủng hơn nhưng nhiều sóng và giá cao.

4 Likes