Tam độc!

:star_struck:

1 Likes

Chúc anh @Rongdo007 giáng sinh an lành :slightly_smiling_face:

3 Likes

Merry xmas anh R

2 Likes

Đợi đi cưng, phá 1447 về ngay 1400, hết chân

46 Likes

Chúc a rong và cả nhà giáng sinh an lành.

4 Likes

Anh ơi noel trong đấy có ai tặng BSI ITA cây thông chưa a

4 Likes

em gửi anh địa chỉ: Vùng ngoại ô tôi có căn nhà xinh, tuy bé nhưng thật xinh. Tháng ngày sống riêng một mình

3 Likes

nay GS cô y tá linh động cho dùng đt ah anh :smiley:

4 Likes

what… đang Noel sáng nắng tẹt ga, chiều mưa ngập phố, em đang văn thơ lai láng ngồi độ một mình 1 ảng rượu vang, anh lại 1400 1400 cưng ơi :rofl:
anh @Meodoian @ThomasShelby cứu em.

3 Likes

Lại chần nước sôi thêm phát nữa ah anh R ơi. Anh cố gắng điều trị tốt game còn dài anh

4 Likes

Vẫn phải chỉnh đốn mới thẳng hàng được nên là rập rình trước ngõ, chiêng mõ cầm theo, dép đeo bên cổ, cắt lỗ chạy liền, mới yên với vợ… cậu ạ

6 Likes

Có lẽ nào hnay lên bull :sneezing_face:

3 Likes

Giờ chả biết là đi nhặt dép hay là bỏ dép đây. Vợ thì cứ thấy xanh là ổn đỏ là la quá trời

4 Likes

Nay danh mục đc 2 em tím là VNE và MHC. Mà vẫn cay ko đc ứng trước tiền bán pvd hôm trước để mua MHC lúc sáng đang 13.x

2 Likes

Em chúc mừng anh bình phục ạ !

2 Likes

Các chị các mẹ nên học theo tính cách của tớ, cứ vui vẻ lạc quan ko lo nay xanh mai đỏ, còn thở là còn đỏ, ah nhầm, còn thở là còn gỡ, thì trong nhà sẽ yên ổn, sẽ đỡ tiếng la, vì đói quá la ko có nổi…

5 Likes

Thấy xanh xanh những mấy ngàn dâu
Ngàn dâu xanh ngắt một màu
Lòng chàng ý thiếp ai sầu hơn ai ???

hôm qua tớ bảo đỏ hok mua, xanh lấy gì bán và kịch bản t6 mua thứ 2 lỗ =))))

2 Likes

tớ nghĩ là về 1400 mà giữ được 1 tuần thì có cơ may là sẽ không giảm chứ mà kiểu rút củi đáy nồi hôm t5 rồi thì có khi là thủng luôn về 11xx ấy chứ chả đùa =)))

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Em quan sát khoảng những giờ cuối phiên cổ nó bắn ở nhóm Vn30 kéo chỉ số tằng tằng như robot anh ạ.
Hôm qua thấy 1 số trong nhóm đó về hỗ trợ và rút chân mạnh như HPG, em cũng nghi nghi.
Giờ thị trường em thấy khó lường thật.

13 Likes