Tam độc!

@Hanoi2021 Sì Gòn ko đi Lô En ah c ơi :v

1 Likes

Úi em đang định vào hát merry christmas thì đọc thấy một ngàn bốn chăm. :)) các anh tạo lập đánh thế này chúng em vứt dép, mua vé máy bay vào chăm anh Rồng, ko chơi vs tạo lập nữa.

3 Likes

Tụi nó sẽ kéo giữ nhịp banks và chứng đến hết tuần. Thuyết âm mưu tụi nó đạp phiên hôm trước ép bán bớt các dòng khác, hôm nay kéo banks để hút dòng tiền qua nhằm chốt Navs đẹp cuối năm (Để ý, banks trần hoặc tăng nhưng vol rất bé). Sẽ giữ nhịp cho banks, kèm theo chứng ở tuần sau. Banks vốn hoá đang chiếm 30% toàn thị trường nên nếu giữ nhịp được banks thì thị trường sẽ giữ được nhịp. Tuy nhiên để break 1500 liền thì chưa thể. Phải sang đầu năm, chờ bác Huệ nhấn nút phát nữa mới hút được dòng tiền. Em xin đóng góp chút nhận định cá nhân của em.

13 Likes

SG ế vợ thì ko có ai đi Lô Ên cùng lè

@Anna9 bay vào sợ chưa đến đc chỗ a R đã có ai đó mang trâu tới rước

3 Likes

E bay vào rừng cao su đó :laughing:

5 Likes

Nay ko thấy e @hoathachthao nhỉ

8 Likes

Hôm nay anh @Rongdo007 lên bắn tỉa bia 1400, bà con chúc nhau giáng sinh an lành. Thomat và anh Mều vẫn miệt mài nuôi Chim. @Vuhung kiên trì tìm cô giáo @hoathachthao như cậu học trò năm nao sau kỳ nghỉ hè. Miss đã tiễn ITa và thêm hàng tết Pê vê đê…Cuối cùng chúc bác Rồng mau khỏe và chúc bà con tạm quên chứng -cháo để đón giáng sinh an lành

10 Likes

Ha ha, c ế vợ là chuẩn rồi, ko chỉnh đc :rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Anh @Vu_hung đục tường qua ngó xem sao ạ :joy:

2 Likes

Buồn lắm luôn á :woman_shrugging::woman_shrugging::woman_shrugging: - đã ế vợ, còn ko có bồ

3 Likes

Đường đến với Chúa thì xa
Đường đến nhà nghỉ thì…a đây rồi.

Chúc anh chị em một đêm Noel sôi động trong vòng tay chân ái!

5 Likes

Chúc các tình yêu giáng sinh an lành hạnh phúc :santa: :gift: :christmas_tree: . Cả nhà ngủ ngon để chờ :santa: đến phát :gift: nhé.
Năm nay Giáng sinh yên ắng quá, ko như mọi năm. Chỉ giống mọi năm ở cái thời tiết, dự là mai vẫn sẽ lạnh rụng con :bird: :purple_heart::purple_heart::purple_heart:.

3 Likes

SG đông vui lắm! Sang năm Anna vào SG đón Noel đi, có anh giai SG làm HDV. Merry Xmas!

2 Likes

Chúa trong tâm đâu xa đâu?

3 Likes

Còn phút mốt, rất quan trọng vui mà chỉ ngóng.

2 Likes

Vậy hẹn SG năm sau nhé! Năm sau cô vi chỉ còn là cúm mùa hắt hơi tý thôi. :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

3 Likes

Phút mốt, nhanh vậy anh động phỉ

4 Likes

Đóng - Học - Phí
Nhá.

1 Likes

Động phỉ

2 Likes