Tam độc!

Chị @Miss thông tin về Anh Rồng và Chị HTT là yên tâm rùi ạ! Em cứ lo cho sức khỏe của Anh Rong

4 Likes

Chúc a Rồng mau khoẻ và c HTT mau trở về nha, chúc cả nhà tuần mới nhiều may mắn

7 Likes

Biển căng> giờ e nơi đâu, ai trading với a đây

4 Likes

nhìn tranh tưởng HTT hic :sleepy:

4 Likes

Morning cả nhà ạ, a @Vu_hung tương tư nặng quá rồi, :d

6 Likes

Chúc Cả nhà tuần mới ngày mới mọi điều thuận lợi tốt lành. Chúc A Rồng sớm bình phục lại sức khoẻ.

5 Likes

Chúc anh chị tuần mới nhiều năng lượng. Tuần này cũng là tuần cuối cùng của năm 2021 rồi ạh.

2 Likes

Chúc anh Rồng mau khỏe, chúc cả nhà tuần mới may mắn :four_leaf_clover:

2 Likes

Hợp với anh @Vu_hung lắm luôn nè @May

1 Likes

Có bác nào biết dùng margin tcsb chỉ e với ạ E đã chuyển hết tk thường sang tk kí quỹ Nhưng lúc đặt lệnh thì k dùng được ạ

ITA nên hold không các bác? e mua giá 14 ạ

Hhv a rồng như ■■■ tuột xích. Lênh ghê

2 Likes

Chào tuần mới cả nhà, chúc cho tuần cuối cùng năm của mọi người diễn ra thật suôn sẻ, mong chú Rồng sớm bình phục, xuất viện để về nhà đón năm mới, cùng gia đình nho nhỏ này gói gém bánh chưng nhân thịt ạ :kissing_closed_eyes:

14 Likes

Các anh chị đi vắng cái là topic ảm đạm ngay :smiley: ủn mông phát cho xôm nào cả nhà :bird:

4 Likes

Thứ sau CHYM về 65 em múc rồi, kaka

1 Likes

Cho mình hỏi xíu. Mình thấy D11 biên lợi nhuận tốt mà sao thanh khoản kém vậy bạn nhỉ?

1 Likes

Nó làm mấy vòng rồi bạn.

1 Likes

D11 là cổ cô đặc nên thanh khoản khá kém, nếu ai lên tàu đợt trước đã được 1 vòng lên 54 thì giờ đang nhặt dần chờ đà lên lại thôi ạ

3 Likes

mớ lan tin Omicron ở HCM… đợi kiểm định 1477 thui :smirk:

vừa lên bài bác bỏ tin Omicron ở HCM rồi :smiley:

1 Likes